Lời muốn nói: FROM ... TO... :X

From : m
tO: ut
Đừg có tàn nhẫn vs t như nay`, lúc cho t kam? giac' m đặc biệt , luc' thì xa lạ !
T ghet' t như bây h!
Chả hỉu sao...

From: Tôi
To: bạn tôi
Đừng có như vậy nữa mày... mày có biết mày đã thay đổi nhiều lắm không? không phải là người bạn tao ngày nào nữa rồi... nhất là từ khi mày đi làm... tao buồn lắm, cũng k biết m có biết không nữa, người bạn vô tư tới mức vô tâm à...........

From: me
To: the boy I have a crush on (Mr BuBu)
I can't find any reasons why I like you but in deep of my heart I know that you're the person I want to care so much. I wish that you can know my thoughts.

From: TH
To: CTA
X.lỗi vì ta đã chọn cách lãng quên nhau trong im lặng.......
giá như được 1 lần tái ngộ cùng nhau....

"xin lá đừng rơi thêm để mùa thu vàng mãi, để cây càng cô đơn, và mùa đông cận kề......"
cuối cùng chỉ còn lại mình ta............
cũng bởi chữ DUYÊN đó CTA à.........
Best wishes for you!
.............

From:me
To:Love
Anh yêu em!1 tuần,1 tháng trôi qua rồi,1 năm sắp đến,anh vẫn đang yêu em rất nhiều

FROM: Me
To: BF
Đừng để mất tình bạn vì những thứ không đáng bạn à! Hi vọng rằng time sẽ làm bạn hiểu!

From me
to at
chiều nay ngủ dậy e lại thấy nhớ a- người chưa phải là người yêu của em, chúng ta đã quyết định dừng lại ở tình bạn, có lẽ vì thế đã đế lại cho em một sự nuối tiếc... j đó ! e muốn gặp a và nói rằng e nhớ a..........*_^

lại một ngày nữa trôi qua!
ngày im lặng........
gửi tới tôi: dù là ngày sôi động hay lặng lẽ, có lẽ những việc mình làm đã trở thành thói quen! đến cả những suy nghĩ cũng vậy............
mình phải cố lên thôi, cố lên Thoa àh!

From:Một ngày nữa đang tới...
To 7621119:Vì sao ta lặng im...
Không cần những lời nói ngọt ngào một câu quan tâm là đủ ấm áp.
70^3 11!!!

---------- Post added 18-09-2011 at 08:43 PM ----------

* MẠ VÀNG :Biết phân biệt tốt xấu ,một người vui vẻ.Bạn sẽ học hành lâu dài và rất hờ hững với tình yêu ,tớ rất muốn kết bạn với bạn đấy !
I like it heee :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,772
Thành viên mới nhất
info8xbett
Back