Lịch Mini Offline Banker Group khu vực Hà Nội lần I.

Kết quả thế nào các bác nhỉ. Up ảnh lên cho anh em chiêm ngưỡng cái

Đi off được 8 bạn, trong đó có mr.bank nhiệt tình đi xe máy từ Bắc Giang lên (gần bằng 1 em đi xe đạp từ Nghệ An ra HN thi đại học ;))) sang tháng 10 này chúng ta sẽ có kế hoạch off với nhiều chương trình. Hi vọng anh/chị em theo dõi thông tin tại box sắp tới sẽ có topic để vào thảo luận nhé ~o)

8 người cho cuộc offline đầu tiên là 1 con số đẹp. Tương lai số người đi off sẽ ngày càng "phát" hơn nữa!

Co ban nao con thao thuc day khong? Minh nho la co 2 nguoi goi cafe ma :D
:)) 2 người gọi cafe nhưng ko thao thức được hoangthaik45h ah
Bạn chu đáo toá, mọi người ai cũng vui :))

- - - Updated - - -

Đi off được 8 bạn, trong đó có mr.bank nhiệt tình đi xe máy từ Bắc Giang lên (gần bằng 1 em đi xe đạp từ Nghệ An ra HN thi đại học ;))) sang tháng 10 này chúng ta sẽ có kế hoạch off với nhiều chương trình. Hi vọng anh/chị em theo dõi thông tin tại box sắp tới sẽ có topic để vào thảo luận nhé ~o)
Bác MITTAIWAN mới là nhiệt tình chứ :) Hẹn mọi người vào T10 nhé!

Tiec qua khong chup lai kieu anh nao de up len cho anh em trong box xem. Lan toi se chup that nhieu anh hon cac ban nhe.
Hy vong tinh than offline cua ACE luon nhiet tinh nhu Mr Bank va MITTAIWAN
@ hoangthai: lan sau di off lai the nhe =))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Toi qua 11h30 minh moi ve den nha, thao thuc den 1h moi ngu :D khong thay co ban nao thuc cung minh :(
Minh la minh mong luc nao minh cung du kha nang de lam moi nguoi vui nhu hom qua do :))
ah cac ban di off toi qua add facebook minh (search hoangthaik45h) de minh tao group nhe! :D
P/S: xin loi ca nha minh hom nay khong go dc tieng viet :(

Hi mọi người, mình là Hạnh - mới gia nhập Bank Box, mình vừa mở 1 topic kêu gọi off tháng 10. Bạn nào quan tâm thì qua box của mình nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,493
Thành viên mới nhất
Keonhacaibike1
Back
Bên trên