Lịch Mini Offline Banker Group khu vực Hà Nội lần I.

Gửi cả nhà, rất xin lỗi vì mấy hôm rồi bị chặn internet kinh quá, giờ mới vào đc diễn đàn :(
Dự kiến tuần sau sẽ tổ chức off ở cả Hà Nội và Đà Nẵng :D
Ở Hà Nội thời gian dự kiến là 20h00 tối thứ 7 ngày 15/9, địa điểm tại tầng 3 Café Aloha số 7 Khương Trung (gần chân cầu Ngã Tư Sở)
Cả nhà giơ tay để xem số lượng cái, nếu mà trên 30 người chắc phải chọn địa điểm khác ;))

Cứ chốt lịch theo thớt này đi, Ngã 4 sở, 20h ngày 15/09/2012, tầng 3 cfe Aloha; các mem đúng giờ nhé :D

Tối thứ 7 này mình phải đi tổng duyệt màn nhảy flash mob chúc mừng sinh nhật Techcombank nhưng mà đã hẹn với anh em rồi là không thay đổi :D ít nhiều gì cũng tổ chức nhé cả nhà :D 20h00 tối thứ 7 ngày 15/9, địa điểm tại tầng 3 Café Aloha số 7 Khương Trung (gần chân cầu Ngã Tư Sở)

Tối thứ 7 này mình phải đi tổng duyệt màn nhảy flash mob chúc mừng sinh nhật Techcombank nhưng mà đã hẹn với anh em rồi là không thay đổi :D ít nhiều gì cũng tổ chức nhé cả nhà :D 20h00 tối thứ 7 ngày 15/9, địa điểm tại tầng 3 Café Aloha số 7 Khương Trung (gần chân cầu Ngã Tư Sở)

Chúc buổi offline UB Hà Nội thành công nhé.

Làm thế nào để biết là Ub bankers ạ :">

Sẽ bố trí việc này, bảo mấy em nhân viên là sắp xếp bàn ghế cho diễn đàn Ubank, mọi người đến cứ hỏi chỗ ngồi của "diễn đàn Ubank" là được thôi. Sau đó, điểm danh bằng nick name trên UB nhé:D

Sắp đến giờ rồi mà sao vắng hoe thế này bác chủ thớt xem điểm danh thế nào???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,494
Thành viên mới nhất
Broken Bones Me
Back
Bên trên