Lịch Mini Offline Banker Group khu vực Hà Nội lần I.

hoangthaik45h

Verified Banker
Gửi các anh chị em đồng nghiệp,

Sau khi nhận được sự hưởng ứng nhiệt tình của các thành viên trong Banker Box, U&Bank xin gửi đến các bạn thời gian và địa điểm của buổi offline đầu tiên vào lúc 20h00 Thứ 7 ngày 25/08/2012, tại tầng 3 quán café ALOHA, số 7 Khương Trung (gần chân cầu vượt Ngã Tư Sở). Là buổi off đầu tiên nên sẽ chỉ nhẹ nhàng là café chém gió vỉa hè, chia sẻ những vui buồn trong công việc :D
Rất mong sự góp mặt của đông đảo anh chị em đồng nghiệp :D

Trân trọng!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hô hào gì mà gấp thế này làm sao kịp chuẩn bị thời gian, công việc được, mình ko off được rồi, nên thông báo trước lịch khoảng 3-5 ngày chứ, hôm nay thông báo, mai đã gặp thì chịu chết:((

Hô hào gì mà gấp thế này làm sao kịp chuẩn bị thời gian, công việc được, mình ko off được rồi, nên thông báo trước lịch khoảng 3-5 ngày chứ, hôm nay thông báo, mai đã gặp thì chịu chết:((

Tối thứ 7 mà cũng bận ghê thế bác, không thì tuần sau anh em lại off tiếp, bác nhớ sắp xếp thời gian trước.

Không thì để sau 2.9 đi cho thoải mái thời gian :p Giờ này nhà nhà chuẩn bị cho đợt nghỉ vs cả đang lắm tin nhạy cảm thế này bankers tụ tập có khi cũng phiền ra phết :))

các anh ui, cho em hỏi chút ạ. khi đi mình có cần mang theo cái j để nhận dạng ko ạ ^^

Không thì để sau 2.9 đi cho thoải mái thời gian :p Giờ này nhà nhà chuẩn bị cho đợt nghỉ vs cả đang lắm tin nhạy cảm thế này bankers tụ tập có khi cũng phiền ra phết :))

có lẽ nên như vậy, sau mùng 2.9 đi anh em, rồi thông báo lịch off trước 3-5 ngày là vừa đẹp :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,494
Thành viên mới nhất
Broken Bones Me
Back
Bên trên