Làm việc tại FE CREDIT Khối Tín Dụng Tiêu Dùng của VPBank

e mới làm ctv cho vay tín chấp ở vpbank fc, làm không có lương cứng, không phụ cấp gì, chỉ được lương theo sản phẩm thui

Mọi ngừơi ơi em mới pv vị trí kt hồ sơ kh. E nghe nói là hồ sơ của em đã dc chuyển lên nhân sự để pv vòng 2. Vì v1 là mấy chị team leader pv em. Em k biết là nếu đậu v1 rồi thì pv sẽ pv gì ạ? Và khả năng bị rớt có cao k ạ. Em lo qua.huhu

mai 2h em có hẹn pv CTV thẩm định qua điện thoại tại Ree, không biết anh.chị hay bạn nào có kinh nghiệm về pv có thể chia sẻ không ạ? Em xin chân thành căm ơn.

mình làm được FE 2 tháng, kể cũng vui, lương sản phẩm dc tầm 4-5 tr, đó là mình lười làm việc, còn có mấy chị siêng đi dán tờ rơi thì tháng được 15tr. chẳng phỏng vấn gì, mỗi đi học rồi đi làm, team lead thường xuyên động viên cố gắng làm việc. nhưng mình đang muốn tìm việc khác vì làm cái này chỉ mỗi đi dán tờ rơi và làm hồ sơ, mà bây giờ nhiều ngân hàng cũng cho vay kiểu này với ls cực kỳ thấp, nên làm ăn cũng khó hơn

mình làm được FE 2 tháng, kể cũng vui, lương sản phẩm dc tầm 4-5 tr, đó là mình lười làm việc, còn có mấy chị siêng đi dán tờ rơi thì tháng được 15tr. chẳng phỏng vấn gì, mỗi đi học rồi đi làm, team lead thường xuyên động viên cố gắng làm việc. nhưng mình đang muốn tìm việc khác vì làm cái này chỉ mỗi đi dán tờ rơi và làm hồ sơ, mà bây giờ nhiều ngân hàng cũng cho vay kiểu này với ls cực kỳ thấp, nên làm ăn cũng khó hơn
:(. t cũng mới làm nhưng mỗi tháng dk có 2-3 hồ sơ thôi, bạn làm ở hà nội hay ở đâu, thấy dán tờ rơi phổ biến nhưng nhiều quá rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,499
Thành viên mới nhất
game789clubllc
Back
Bên trên