Làm việc tại FE CREDIT Khối Tín Dụng Tiêu Dùng của VPBank

cái này hình như là sales vay tín chấp thì phải, mình cũng đang quan tâm, ai là nv vpbank giúp với thanks nhiều

Ừ, mình cũng đang phân vân, không biết bên này là sales hay nhân viên tín dụng nữa. Nếu làm sales thì chỉ hưởng lương qua số hợp đồng cho vay thôi đúng ko?

Chờ các bạn có kinh nghiệm tư vấn thông tin thêm.

Làm việc ở đây các bạn có lương cứng + tiền ăn trưa rơi vào khoảng hơn 3tr.
Ký được 1 hợp đồng thì được thêm mấy trăm k ý. Hàng tháng sẽ bị áp doanh số là bao nhiêu hợp đồng, nếu được 100% doanh số thì sẽ được thưởng thêm. Mỗi tội các chế độ phúc lợi ở đây không tôt lắm :)

Bữa mình đi phỏng vấn vị trí thẩm định qua điện thoại. Trước đó đã được cung cấp thông tin là lương 4tr3 + cơm trưa + bonus... Mình phỏng vấn luôn 2 vòng trong buổi pv đó, mình qua được vòng 1, mà chắc rớt vòng 2 rồi :D

Làm việc ở đây các bạn có lương cứng + tiền ăn trưa rơi vào khoảng hơn 3tr.
Ký được 1 hợp đồng thì được thêm mấy trăm k ý. Hàng tháng sẽ bị áp doanh số là bao nhiêu hợp đồng, nếu được 100% doanh số thì sẽ được thưởng thêm. Mỗi tội các chế độ phúc lợi ở đây không tôt lắm :)

doanh sô 1 tháng khoảng bao nhiu hđ vậy bạn? mình nge nói là doanh số tăng theo thời gian làm việc phải ko bạn?
bạn thấy công việc này thế nào?

doanh sô 1 tháng khoảng bao nhiu hđ vậy bạn? mình nge nói là doanh số tăng theo thời gian làm việc phải ko bạn?
bạn thấy công việc này thế nào?

một tháng bị áp khoảng 7,8 cái hợp đồng, càng về sau thì càng nhiều mười mấy hợp đồng/tháng.
công việc này chỉ thích hợp cho những người mới ra trường thôi, không gắn bó được lâu dài đâu :)

bạn ơi, phỏng vấn xong có kết quả liền không?
vị trí nhân viên thẩm định qua điện thoại ak

Mình cũng có hẹn làm bài test cho vị trí admin tại FE Credit trong tuần này. Không biết có bạn nào đã từng làm bài test ở đây chưa. Mình hỏi thì được trả lời là sẽ test kỹ năng dịch: translate từ tiếng Anh sang tiếng Việt và ngược lại. Cộng thêm một bài test excel nữa.
Có ai test rồi cho mình hỏi kinh nghiệm với :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên