Làm việc tại FE CREDIT Khối Tín Dụng Tiêu Dùng của VPBank

mình muốn xin vào bộ phận sale kênh điện máy mà lên vpbank hết tuyển có bạn nào biết team nào thiếu giới thiệu mình với ạ (hà nội)

Vị trí này mọi ng hay gọi là nv tư vấn tín dụng tiêu dung. bạn cứ yên tâm đi, vị trí này tuyển vào cũng dễ, quan trọng là bạn trụ được bao lâu thôi. khi vào làm bạn sẽ dc trainning ve sp va ki nang bán hàng. chúc bạn sớm dc gọi đi làm nhé
C ơi cho e hoi e được bên vpbank gửi training gửi bài học và thi onl về tư vấn tín dụng,bài thi có 30 câu k biết nếu k thi qua thì có đc nhận k ạ

Có ai giúp e với,e nộp hồ sơ vào fe làm bên tư vấn tín dụng,bên đấy gửi gmail bảo e vào training học làm bài thi onl,30 câu cho hỏi a chị nào đã từng học và thi rồi thì chỉ e với hazz mà k biết k đạt điểm thì có qua k hic

T cũng đang học và thi onl về bên tư vấn tín dụng đây mà chưa học đc j

Có ai giúp e với,e nộp hồ sơ vào fe làm bên tư vấn tín dụng,bên đấy gửi gmail bảo e vào training học làm bài thi onl,30 câu cho hỏi a chị nào đã từng học và thi rồi thì chỉ e với hazz mà k biết k đạt điểm thì có qua k hic
thi đi đỗ hết, ksao đâu, dễ lắm

Các bạn cho mình hỏi, hiện tại fecredit có tuyển dụng vị trí thẩm định giấy tờ hay phone gì ko các bạn.

Sinh viên mới ra trường thường có những suy nghĩ non nớt ko biết chịu cực rồi than đủ thứ , các bạn muốn tìm công việc văn phòng? đòi hỏi chuyên môn? phụ cấp? và các chế độ đãi ngộ? Ra ngoài mấy thứ đó trung bình mấy công ty nơi nào trả hơn max 7tr? hay đó là cấp bậc chuyên viên ? Các bạn mới ra trường ko có chút kinh nghiệm nhảy vô nổi ko? hay bị loại ngay lập tức từ đầu từ lúc xét tuyển ?

Khối tín dụng tiêu dùng hiện tại đang bùng nổ cực kì, Lợi nhuận của PPF còn vượt xa cả các ngân hàng, fe + hdsaison +jaccs ... đang đi theo sau thị trường ppf đấy. Các ngân hàng dự tính sẽ mở ra các công ty tài chính tương lại, đây là lãnh vực vô cùng béo bở và cực kì nóng .

Chuyện phụ cấp + bảo hiểm .... có bằng lương 10tr ko? nếu các bạn làm tốt?Trong khi mình làm fe thu nợ qua điện thoại mà tháng nào cũng 12 - 13 triệu , lương có 3tr8 mà bonus tới 7-9tr , tháng nào bạn nào cũng đạt được mức đó trong team,ko bao h là ko đạt. Đó là công sức chịu cực chịu khổ của ng lao động, chứ hễ chút là than thôi dẹp đi,biến quách chổ # mà làm. Và xin thưa thị trường lao động hiện tại ko nơi nào hot hơn lãnh vực này đâu, ko đòi hỏi kinh nghiệm chỉ cần năng nỗ là đc . Fe nếu làm tốt thì đc kí hợp đồng chứ ko phải xoắn tào lao như các bạn trên đâu nhé . Làm ko tốt thì chê công ty này nọ, tính cách như vậy thì qua chỗ # chưa chắc gì đã hay đâu

Hi bạn, hiện tại thì mình cũng đang làm cho fe bên tư vấn tín dụng và làm hso tại shop. Mình muốn hỏi thăm bạn, htai cty mình trong sg có tuyển những vị trí như thu hồi nợ qua đt hoặc bộ phận uw thẩm định giấy tờ hay phone gì ko bạn.

Bạn nào làm bên FEcredit rồi cho mình hỏi là làm sale admin có được nghỉ chủ nhật hàng tuần ko ạ?

Hôm thứ 2 có chị gọi bảo m t4 này lên pv
bảo sẽ gửi mail cụ thể địa chỉ
Giờ vẫn chưa thấy mail
:((((((((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,499