Làm việc tại FE CREDIT Khối Tín Dụng Tiêu Dùng của VPBank

Bạn phải là coi gái mặc áo trắng pv đầu tiên không ?
Không, mình pv cuối, xong là tới mấy bạn nam.
@@ đã xac dinh tuyen Nam ,tai sao con keu Nu len phong van nhi ? :(
Kiểu cái vị trí paperwork, nghĩ là nữ làm thì hợp nhưng sau 1 thời gian có vẻ ko ổn nên tuyển nam, mà tuyển nam cũng cắn đắn cái chỗ việc chỉ là paperwork. Ko làm nên ko biết, hôm pv có vẻ chị Hạnh ko ưng mấy bạn nữ đợt trước, out hết rồi ha sao.
đề nghị thêm môn vật tay vào vòng sơ tuyển, thời buổi này số con gái vật tay thắng con trai cũng ko phải là ít :p
Nói chung đi làm thì phải chịu cực thui, nhưng ngẫm cho tương lai thì phải xem có thăng tiến hay ít nhất duoc vô 9 thức hay tăng lương tí nào ko. Ko vô được mình cũng ko tiếc lắm, bởi vì 2 anh chị pv cũng tốt bụng, chả vẽ màu hồng cho ứng viên, thực tế là sau 11 tháng CTV việc được vô 9 thức ko thấy bàn. Mình cũng muốn tìm việc ổn định, hợp năng lực thôi, thấy cũng ko ổn lắm, nên ko buồn hì hì.

mọi ng cho mình hỏi điều kiện vào chính thức của NV tư vấn tín dụng là gì nhỉ?

có ai đã làm vị trí CTV nhắc nợ qua điện thoại của VP bank chưa ạ? không biết vị trí này thì làm ntnao và lương thưởng thì thế nào ạ? em cảm ơn!

Sinh viên mới ra trường thường có những suy nghĩ non nớt ko biết chịu cực rồi than đủ thứ , các bạn muốn tìm công việc văn phòng? đòi hỏi chuyên môn? phụ cấp? và các chế độ đãi ngộ? Ra ngoài mấy thứ đó trung bình mấy công ty nơi nào trả hơn max 7tr? hay đó là cấp bậc chuyên viên ? Các bạn mới ra trường ko có chút kinh nghiệm nhảy vô nổi ko? hay bị loại ngay lập tức từ đầu từ lúc xét tuyển ?

Khối tín dụng tiêu dùng hiện tại đang bùng nổ cực kì, Lợi nhuận của PPF còn vượt xa cả các ngân hàng, fe + hdsaison +jaccs ... đang đi theo sau thị trường ppf đấy. Các ngân hàng dự tính sẽ mở ra các công ty tài chính tương lại, đây là lãnh vực vô cùng béo bở và cực kì nóng .

Chuyện phụ cấp + bảo hiểm .... có bằng lương 10tr ko? nếu các bạn làm tốt?Trong khi mình làm fe thu nợ qua điện thoại mà tháng nào cũng 12 - 13 triệu , lương có 3tr8 mà bonus tới 7-9tr , tháng nào bạn nào cũng đạt được mức đó trong team,ko bao h là ko đạt. Đó là công sức chịu cực chịu khổ của ng lao động, chứ hễ chút là than thôi dẹp đi,biến quách chổ # mà làm. Và xin thưa thị trường lao động hiện tại ko nơi nào hot hơn lãnh vực này đâu, ko đòi hỏi kinh nghiệm chỉ cần năng nỗ là đc . Fe nếu làm tốt thì đc kí hợp đồng chứ ko phải xoắn tào lao như các bạn trên đâu nhé . Làm ko tốt thì chê công ty này nọ, tính cách như vậy thì qua chỗ # chưa chắc gì đã hay đâu

không biết có anh chiij teamleader ở Hà nội cho mình cơ hội làm việc không nhỉ, mình mới ra trường ngân hàng rất muốn thử sức ở lĩnh vực vay tiêu dùng này

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên