Kinh nghiệm thi vào Ngân hàng Nhà nước (State Bank)

Sunshine8x

Thành viên
Hum nọ e có đi phỏng vấn ở Ngân hàng Nhà nước, nó diễn ra khá suôn sẻ, nhưng đến 03/06 mới có kết quả phỏng vấn để vào vòng 2. ACE nào có kinh nghiệm thi vào SB, chia sẻ cho cả nhà với ^^. Thanks so much! :-*

Hum nọ e có đi phỏng vấn ở Ngân hàng Nhà nước, nó diễn ra khá suôn sẻ, nhưng đến 03/06 mới có kết quả phỏng vấn để vào vòng 2. ACE nào có kinh nghiệm thi vào SB, chia sẻ cho cả nhà với ^^. Thanks so much! :-*

Khi đi phỏng họ hỏi những gì vậy bạn Shunshine8x ơi. Mình cũng định nộp vào NHNN Tp.HCM mà không biết cần chuẩn bị những gì để phỏng vấn trong vòng loại hồ sơ đây. Mong bạn giúp mình nhé!:D. Cảm ơn bạn trước, hihi.

nếu không có bằng giỏi...ko tiền...không quan hệ thì có cơ hội k?? xem thông tin tuyển dụng khu vực phía Bắc ở đâu thế a chị????

T nộp rồi nhưng vụ bán tài liệu ôn tập thì không biết gì hết. Thế họ có bán hả bạn.

Tớ ko biết là có ko nên hỏi mà, vì tớ chưa làm hồ sơ - cũng muốn thi mà trong 2 tuần tới ko ở HN nên chắc chả ôn đc gì nhất là khi ko có tài liệu để định hướng, đang rất mông lung có nên thi ko, :(

Bạn xem thông tin tuyển dụng ở đâu vậy. Mình có lên NHNN xem mà chỉ thấy tuyển khu vực phía bắc thôi ko thấy của hcm. Bạn có thể cho mình xin link được ko. Thanks bạn nhiều.

THông tin tuyển của NHNN gần như kiểu nội bộ chứ ko có thông tin rộng rãi như NHTM. Nói chung cơ hội thì có nhưng mà vào đc là 1 cố gắng ko nhỏ đâu :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên