Kinh nghiệm thi vào Ngân hàng Nhà nước (State Bank)

Sunshine8x

Thành viên
Hum nọ e có đi phỏng vấn ở Ngân hàng Nhà nước, nó diễn ra khá suôn sẻ, nhưng đến 03/06 mới có kết quả phỏng vấn để vào vòng 2. ACE nào có kinh nghiệm thi vào SB, chia sẻ cho cả nhà với ^^. Thanks so much! :-*

Mình đợt này cũng nộp hồ sơ vào NHNH chuyên ngành tin học. Không biết vòng phỏng vấn có hỏi xoáy về kiến thức chuyên ngành không. Có anh chị nào có kinh nghiệm về mảng tin học này không giúp em với ạ.

Thi tuyển công chức vào ngân hàng nhà nước!!!

;) Chào các bạn! mình là thành viên mới. đợt này NHNN đang tuyển công chức , mình cũng apply nhìu ngân hàng rồi nhưng không có kết quả! nên mình đang có ý định apply.! có bạn nào đang có ý định giống mình thì vào đây chia sẻ nhé!
Mình cũng lên mạng tìm rất nhìu thông tin rồi nhưng cũng không có nhìu, các tiền bối đi trước cho mình hỏi với
P/S 1: Thi vào NHNN thì cơ hội cho những người không quen bít có nhiều không ạh? vì mình nghe mọi người bảo thi công chức mà không quen bít cũng hơi khó,nên suy nghĩ vì từ nhà minh đến cụm thi cũng khá xa , tốn rất nhìu thời gian.
p/s2: ai có kinh nghiệm chia sẻ mình với nhé :x thanks các bạn nhìu

mọi người ơi nhnh tuyển dụng thời gian như thế nào nhỉ? mình ko tim thấy thông tin tuyển dụng mới. chỉ thấy của năm 2011 thôi

Mình đợt này cũng nộp hồ sơ vào NHNH chuyên ngành tin học. Không biết vòng phỏng vấn có hỏi xoáy về kiến thức chuyên ngành không. Có anh chị nào có kinh nghiệm về mảng tin học này không giúp em với ạ.

Bạn nộp hồ sơ chưa bạn, khi nộp người ta có bán tài liệu ôn tập gì cho mình ko hả bạn?

Cái này nghe rồi nhưng thằng bạn đi làm rồi bảo mày đừng có mơ! không được bằng giỏi thì nghỉ! không quên biết cũng nghỉ nốt....nghe xong hoa cả mắt. Thông tin này lưu chuyền nội bộ từ hôm 25 26/7 gì đấy!
Nghĩ không còn cửa nên đành thôi

Ngân hàng nhà nước chi nhánh TP. HCM tuyển công chức loại C. Hạn nộp hồ sơ từ ngày 1/8 - 30/8/2012 nè bạn. Mình cũng có ý định nộp thử, mà không biết vòng loại hồ sơ phỏng vấn khó không nhỉ. Anh chị nào có kinh nghiệm chỉ cho tụi em với ạ!

cái này xem thông tin ở đâu vậy các bạn mình vào website NHNN mà k thấy gì hết á.
năm ngoái mình cũng k nắm rõ thông tin tới lúc biết thì đã hết hạn nộp
hy vọng năm nay có cơ hội:D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,519
Thành viên mới nhất