Kinh nghiệm thì tuyển Viettel

- Tình hình là mình vừa nhận điện thoại gọi đi Thi của Viettel vị trí Kế Toán nam. Thi ngày 7-8 tại Đà Nẵng. Cơ cấu thì thi Nghiệp vụ, IQ, Tiếng Anh, Phỏng Vấn. Vừa mừng cũng vừa lo. Bác nào có kinh nghiệm thi tuyển gì thì chia sẻ với. :D. Đợt này xác định nhiều cao thủ quá, đi thi tranh thủ phượt DN

Kế toán thì chủ yếu định khoản nghiệp vụ TSCĐ, tiền lương, phân bổ chi phí bán hàng, QLDN, kết chuyển doanh thu, chi phí, tính lợi nhuận cuối kỳ, để ý thêm cả phần gửi hàng đi bán cho đại lý và ko phải đại lý nữa nhé. trước mình thi thì có mấy câu lý thuyết trắc nghiệp thôi.

cái này gửi hồ sơ trực tiếp hay gửi qua mail đấy, mà mọi người xem thông tin tuyển dụng ở đâu đấy mà mình ko thấy:D

Các bạn vào địa chỉ dưới chữ ký mình để tham khảo đề thi tuyển nv kiểm toán nội bộ viettel nhé

cái này gửi hồ sơ trực tiếp hay gửi qua mail đấy, mà mọi người xem thông tin tuyển dụng ở đâu đấy mà mình ko thấy:D
:D không mình nộp trực tiếp, đợt này có thông tin từ thầy ở trường gọi dthoai báo cho :d đợt tuyển gấp

Các bạn vào địa chỉ dưới chữ ký mình để tham khảo đề thi tuyển nv kiểm toán nội bộ viettel nhé
- Tks bạn, biết bloh khongphaixoan lau rồi rất có ích

hôm 7/9, tát cả có bao nhiêu điểm thi nhỉ?.
hà nội và sài gòn chắc đông người thi/
có ai biết họ lựa chọn theo kiểu gì không?
chỉ tiêu mấy người nhỉ?..thi xong giờ còn phải đợi 1 tháng nữa....buồn thật hjx

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back