Kinh nghiệm thì tuyển Viettel

- Tình hình là mình vừa nhận điện thoại gọi đi Thi của Viettel vị trí Kế Toán nam. Thi ngày 7-8 tại Đà Nẵng. Cơ cấu thì thi Nghiệp vụ, IQ, Tiếng Anh, Phỏng Vấn. Vừa mừng cũng vừa lo. Bác nào có kinh nghiệm thi tuyển gì thì chia sẻ với. :D. Đợt này xác định nhiều cao thủ quá, đi thi tranh thủ phượt DN

Chào bạn , chúc topic thứ bạn đông khách khứa nhai , Up lên biếu mọi rợ người với thấy này !

thử việc thật là chán
Bạn làm ở vị trí gì đó? :D, hôm trước tớ đi phỏng vấn nhân viên kinh doanh, 2 anh nhân sự dọa là: làm việc ở Viettel rất căng thẳng, áp lực, đi ngủ vẫn mơ thấy công việc cơ mà nhỉ? :D
Tớ tưởng phải nhiều việc lắm chứ? sao lại chán nhỉ? o_O
Tớ đang mong kiếm suất sang châu Phi hoặc Nam Mỹ đây :D

mình đợi kết quả viettel đã đc 3 tuần rùi, ko thấy có tín hiệu gì..hic hic, nếu mà tạch thì ng ta có gọi điện thông báo không nhỉ cả nhà??

bắt đầu bị giao việc, và đang làm báo cáo thử việc, đêm nào cũng mơ thấy việc, mơ thấy công ty, sợ.

Các bạn có thông tin hay kinh nghiệm gì về phỏng vấn ở Viettel Global không giúp mình với.

Mình ứng tuyển vào vị trí nhân viên kinh doanh, được hẹn chiều mai phỏng vấn rồi mà giờ vẫn chưa tìm hiểu được gì nhiều để chuẩn bị cả.

Cám ơn các bạn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back