Kinh nghiệm thì tuyển Viettel

- Tình hình là mình vừa nhận điện thoại gọi đi Thi của Viettel vị trí Kế Toán nam. Thi ngày 7-8 tại Đà Nẵng. Cơ cấu thì thi Nghiệp vụ, IQ, Tiếng Anh, Phỏng Vấn. Vừa mừng cũng vừa lo. Bác nào có kinh nghiệm thi tuyển gì thì chia sẻ với. :D. Đợt này xác định nhiều cao thủ quá, đi thi tranh thủ phượt DN

tớ từng đi thi viettel global - 1 cty con của viettel, cũng nghiệp vụ, t.anh và IQ. T.a là khoai nhất với nguyên cả 1 bài thi toeic làm trực tiếp trên máy, đeo tai nghe nhưng phần nghe luk to lúc bé, luk anh-úc lúc anh-mĩ rồi anh-anh, loạn hết cả lên :D. IQ thì bthg, nghiệp vụ thì mình thi chuyên viên phân tích mà nó hỏi toàn thứ vớ vẩn linh tinh. Thi xong biết kết quả luôn, thấy bảo từ 50% là pass, hdo mình trên 50% hết nên chả biết 50% là mức trung bình hay bài nào cũng phải từ 50% trở lên :D
Chúc bạn may mắn nhá, mình đang dài cổ chờ lịch pvan sau 2 lần delay....haizzzz

tớ từng đi thi viettel global - 1 cty con của viettel, cũng nghiệp vụ, t.anh và IQ. T.a là khoai nhất với nguyên cả 1 bài thi toeic làm trực tiếp trên máy, đeo tai nghe nhưng phần nghe luk to lúc bé, luk anh-úc lúc anh-mĩ rồi anh-anh, loạn hết cả lên :D. IQ thì bthg, nghiệp vụ thì mình thi chuyên viên phân tích mà nó hỏi toàn thứ vớ vẩn linh tinh. Thi xong biết kết quả luôn, thấy bảo từ 50% là pass, hdo mình trên 50% hết nên chả biết 50% là mức trung bình hay bài nào cũng phải từ 50% trở lên :D
Chúc bạn may mắn nhá, mình đang dài cổ chờ lịch pvan sau 2 lần delay....haizzzz
- Vậy ah:p he he. Khổ nhỉ :p. :)) Xác định tạch anh văn mất tiêu.

bạn Someone1 nộp hồ sơ đợt nào thế? có phải đợt hết hạn 30.8 tại Hà Nội à???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,398
Thành viên mới nhất
ThuPhuong2809
Back
Bên trên