Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có ai thi vị trí CHUYÊN VIÊN PHÒNG PHÂN TÍCH CÔNG CỤ VÀ MÔ HÌNH RỦI RO vào thứ 6 này không, có ai biết vị trí này thi cái gì không? họ nói là thi toán nhưng như thế vẫn chung chung quá, bạn nào biết cụ thể hơn thì nói giúp mình với

Bạn nào nạp MSB đợt này ko, vị trí chuyên viên qhkh cá nhân thì họ thường hỏi những gì nhỉ?

Chờ mãi để được đi làm bên MSB cả năm rồi, hoàn thiện hồ sơ từ năm ngoái đến năm nay mà MSB vẫn biệt tâm, gọi lên phòng NS hỏi thì luôn nhận đc câu trả lời " MSB chưa có kế hoạch mở CN, nếu em có vc làm nào ổn định thì cứ đi làm, đừng chờ MSB vì k biết khi nào nh sẽ mở, khi nào mở nh sẽ gọi".
Ôi trời nh làm m thấy thất vọng thật. K có kế hoạch thì tuyển nv để làm gì? Nếu nh k mở hay chưa mở đc ngay lúc này thì cũng phải thông báo rõ ràng, cụ thể để ứng viên biết mà tìm cv làm tạm để chờ hay k chờ nữa, đằng này nh lại im re
Chán toàn tập!

Chờ mãi để được đi làm bên MSB cả năm rồi, hoàn thiện hồ sơ từ năm ngoái đến năm nay mà MSB vẫn biệt tâm, gọi lên phòng NS hỏi thì luôn nhận đc câu trả lời " MSB chưa có kế hoạch mở CN, nếu em có vc làm nào ổn định thì cứ đi làm, đừng chờ MSB vì k biết khi nào nh sẽ mở, khi nào mở nh sẽ gọi".
Ôi trời nh làm m thấy thất vọng thật. K có kế hoạch thì tuyển nv để làm gì? Nếu nh k mở hay chưa mở đc ngay lúc này thì cũng phải thông báo rõ ràng, cụ thể để ứng viên biết mà tìm cv làm tạm để chờ hay k chờ nữa, đằng này nh lại im re
Chán toàn tập!
Tớ đã lội hết tất cả các page ở thread này và cũng rút ra điều nhiều điều :)
Thật sự chả ai muốn rơi vào trường hợp như Vân cả :) Thôi thi Vân hãy cứ "cố gắng chờ đợi và thử lòng kiên nhẫn" - trong thời gian chờ đợi MSB mở chi nhánh ở Vĩnh Long thì hẳn Vân đã đi làm ở chỗ khác rồi chứ :-?
Tớ có đọc đâu đó trong thread là nếu quá 6 tháng thì kết quả bảo lưu tuyển dụng sẽ không được công nhận nữa, nếu muốn tiếp tục thử sức ở vị trí đó, bạn phải làm lại quy trình tuyển dụng từ đầu :-??
anw, ngày mai tớ đi pv vòng 1 SA tại HN :)

mai là ngày đi pv vòng 1 maritime bank vị trí QHKH mà ko bít thế nào.ai bít quân sư cho mình chút nha

Bạn vipkyd pv tốt k? SA có lẻ hơi vất vả đấy, but bạn hãy cố lên, chúc bạn mai mắn nhé! V vẫn đang xin việc bạn ơi, V đang tìm 1 suất vào Cty Nhà Nước làm để ổn định nên phải chờ hơi lâu 1 tí.

CV QHKH CN Maritime bank

e sap phai di pv vong 2 cv qhkh cn của maritime bank
a chị nào có kinh nghiệm share cho e vs ah! thank a chi nhiu nhiu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất