Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Sáng nay vừa đi pv về, vị trí QHKH DN ở chi nhánh HN.

Đúng là một câu chuyện buồn cười và đáng nhớ

vừa được gọi mai phỏng vấn SHB hà nội CVQHKHCN
Tình hình thi cử thế nào bạn?

hum nay vào web shb lại thấy lịch thi viết giao dịch viên vào ngày 15/5. trùi ui, 17/4 mới thi 1 đợt, bh lại thi. tuyển j mà lắm thế nhưng sao lại k tuyển m cơ chứ? hic T_T

Khổ .Cái đợ tháng trước,tớ xem lịch chậm nên khi biết thì hôm thi đã diễn ra vào ngày hôm trước rồi :(

Khổ .Cái đợ tháng trước,tớ xem lịch chậm nên khi biết thì hôm thi đã diễn ra vào ngày hôm trước rồi :(
Khổ thân c. thui nộp đợt sau vậy c. đc cái ngân hàng này tuyển thường xuyên nên k lo. t lại chờ lik để đky thi típ đây
từ hum gừi hs qua mail hnao` cg lọ mọ lên web shb xem lik thi viết. khổ thía

chúc may mắn :D

bạn ơi bạn đi pvấn thì người ta gọi trực tiếp cho mình ah, mình cũng chẳng hiểu họ sẽ dựa vào bài thế nào để mời đi pvấnn nữa vì đề hôm đó thấy khá dễ mọi người làm rât nhanh

bạn ơi bạn đi pvấn thì người ta gọi trực tiếp cho mình ah, mình cũng chẳng hiểu họ sẽ dựa vào bài thế nào để mời đi pvấnn nữa vì đề hôm đó thấy khá dễ mọi người làm rât nhanh
c thi vị trí nào thế?đấy, có mấy bạn bảo thi xong ngta gọi điện đi pvan đó
h này chưa thấy động tĩnh gì có lẽ là out

Tớ cũng đc gọi pv hôm 30 nhưng ko có KN chắc trượt rồi. Họ chẳng hỏi tí NV nào toàn hỏi về KN làm việc..mà ko bít sao mình lại đc gọi đi pv

Bạn nào đc gọi đi thi viết SHB Hà Nội chưa vậy? Mãi mà chưa thấy SHB đăng ds? :)
mọi người ơi, nhân tiện về kinh nghiệm. Mình còn là sinh viên, chưa ra trường, không biết các Ngân hàng tuyển vị trí nào làm việc theo ca hoặc Parttime không nhỉ? Chứ sau này sinh viên mới ra trường, lấy đâu ra kinh nghiệm chứ??? :-ss

Nhà mình ơi, SHB có mail confỉm sau khi mình gửi mail ứng tuyển ko ạ ??? :((
Em gửi 2-3 lần rồi mà chả thấy báo lại gì :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch