Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hwa m vua pv o shb - thang long. haizz, co ve kha quan day

"VIẾT TIẾNG VIỆT CÓ DẤU - ĐỂ CÙNG CHUNG TAY GIỮ GÌN SỰ TRONG SÁNG CỦA TIẾNG VIỆT!"

Tớ cũng đc gọi pv hôm 30 nhưng ko có KN chắc trượt rồi. Họ chẳng hỏi tí NV nào toàn hỏi về KN làm việc..mà ko bít sao mình lại đc gọi đi pv

Bạn nào đc gọi đi thi viết SHB Hà Nội chưa vậy? Mãi mà chưa thấy SHB đăng ds? :)

t cũng sốt ruột quá đi mất. SHB Hà Nội thông báo là ngày 10 thi viết mà hôm nay ngày 10 rồi vẫn chả có thông báo lại danh sách hay gì gì cả
Lỡ bao nhiêu việc của mình rồi.
Mà không thi hôm nay họ phải thông báo dời lịch sang ngày nào khác chứ nhỉ.
Đúng là đợi chờ là hạnh phúc
Haiz

t cũng sốt ruột quá đi mất. SHB Hà Nội thông báo là ngày 10 thi viết mà hôm nay ngày 10 rồi vẫn chả có thông báo lại danh sách hay gì gì cả
Lỡ bao nhiêu việc của mình rồi.
Mà không thi hôm nay họ phải thông báo dời lịch sang ngày nào khác chứ nhỉ.
Đúng là đợi chờ là hạnh phúc
Haiz
Bạn đọc lại thông báo lịch thi viết trên trang Web nhá!, họ dời lịch đến 17/4 rồi, xem danh sách thi trước 2 ngày.

ôi trời cái thông báo ấy. Mình tưởng nó phải hiện trên đầu danh sách chứ nhỉ. Để ở cái thông báo cũ chẳng bít đằng nào mà lần.
Cái này bạn xem từ hôm nào vậy.

15/4 là lịch của SHB HO mà. Đây là SHB chi nhánh HN. Tưởng 2 cái khác nhau chứ :-?. Mãi chả thấy lịch đâu :|

mình mới apply vào SHB trụ sở chính đợt này, nhưng bị báo là mailbox full nên undelivered :(( thử lại rồi vẫn thế, chả nhẽ thôi bỏ cuộc à :((

Mình sắp thi CV HTTD ở HCM, mấy bạn cho mình hỏi tí nha..SHB CN Hồ Chí Minh thi tự luận hay trắc nghiệm vậy? Thanks!!

Hi anh chị và các bạn!
17/4 tới, em sẽ thi vị trí CV QHKH DN. Mà hiện tại em vẫn chưa ôn được nhiều.
Danh sách là 266 người, chắc chỉ lấy tầm 4,5 người, hix, tỉ lệ chọi còn hơn cả thi đại học nhiều! Em lo quá! Chắc đợt này đi thi lấy kinh nghiệm mất!
Anh chị và các bạn cho em hỏi bí quyết ôn thi cấp tốc trong 3 ngày tới đc k? Nên đọc và chú trọng phần nào, bài tập phần nào để em ôn cho nhanh ạ?
Mà em không biết đợt này SHB Hà Nội thi viết thì thi những gì nhỉ? Ngoài nghiệp vụ, chắc có tiếng anh, iq ạ?
Nên đọc và chú trọng phần nào, bài tập phần nào để em ôn cho nhanh ạ?
Thanks!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back