Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn nào từng ứng tuyển vào vị trí Chuyên viên vận hành CNTT ở SHB không nhỉ ? Có thể chia sẻ đề thi viết và kinh nghiệm phỏng vấn với vị trí này được không ??

Mình cũng nộp Hồ sơ cho SHB vào thẩm định tín dụng KHDoanh nghiệp ở trụ sở :(( hạn nộp hồ sơ là 10/8 nên chắc chưa có kết quả :d ai có kết quả trước PM cho mọi ng nhé ^^

em là mem mới! 9/8 là e thi vao vị trí kế toán kiểm soát sau. e hoh hỉu cái vị trí này làm những j nữa. mà thi thì thi cái j lun.hix cả nhà cho e xíu thông tin điiiiiiii

Mọi người ơi, cho t hỏi bên SHB thi viết những gì nhỉ? Liệu có bài tập tự luận ko? Cảm ơn mọi người!

Mọi người ơi, cho t hỏi thi viết ở SHB có bài tập tự luận ko nhỉ? Mà thi gồm những gì thế? Cảm ơn mọi người. hi

bạn nào có kinh nghiệm thi SHB thăng long vị trí HTTD thì share cho mình vs, thứ 7 này đi thi roài mà ko bít thi những j :(

Nhà mình ơi. bác nào có kinh nghiệm thi QHKHDN ở SHB ko share em vs. vị trí đó thi những gì?, sao em thấy lịch thi có 1 tiếng nhỉ?híc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,618
Thành viên mới nhất
twintemplemerch
Back
Bên trên