HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
chắc bạn này cùng ngồi đợi vào phỏng vấn với mình, mình bị anh chị chê là nói ngọng mà, nên ko biết có được vào vòng trong nữa ko? hình như là nếu qua vòng này còn 1 vòng nữa cơ, b được hỏi nhiều ko?
haha. chuẩn mẹn luôn. T ngồi ngoài cũng thấy cái chị ý nói c nói ngọng. Thế trả lời tốt ko. T đc đưa 1 tình huống thẩm định. Ông ý nghe chắc tâm đắc lắm. C có bị hỏi nhiều ko. T pv đến 11h20 là xong. Ko thích làm front nhưng mà nghe thế thì làm back office cũng chả hơn :p

Mình cũng bị hỏi như thế ý :( nào là em năng động thế có chịu ngồi từ 8h sáng đến 8h tối ở cơ quan và cắm mặt vào hs ko? rồi e là nữ, có dám đi xe máy trời mưa gió ra các quận, huyện ngoại thành hay đi các tỉnh để thẩm định ko? có sợ bị lừa đảo ko?.... bla bla :( Nói chung là anh ý xoáy ghê quá :| ko biết bg có kết quả nhỉ
Sao cái vị trí thẩm định cá nhân có mỗi 4 người đi pv nhỉ. Chắc nhẽ vị trí này ko hay sao :eek:

T chỉ đc 2 anh chị í trêu thôi :v, cứ ngồi trêu thôi chứ phải khen đâu :v
Mà sao các C bị hỏi nhiều nhờ :V

T chỉ đc 2 anh chị í trêu thôi :v, cứ ngồi trêu thôi chứ phải khen đâu :v
Mà sao các C bị hỏi nhiều nhờ :V
Ừa. Cũng tùy vào người hỏi. T thấy nếu là con gái thì sẽ bị chị con gái hỏi nhiều và ngược lại. Chỗ t có 2ae pv. Chị gái có hỏi t cái gì đâu. Chỉ gật đầu cho có lệ :v

Có nhiều b đi pv cá nhân buổi chiều nữa mà b :) mà chỉ pv 1 vòng thui hay còn nữa nhỉ?
Thế à.Hôm qua t hỏi là khi nào có kq hả chị. Chị ý bảo tuần sau. Nghĩ ra mấy câu hỏi hay định hỏi. Nhưng là ứng viên cuối nên chắc các chị cũng chẳng muốn nghe. Nên thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên