HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hnay m vừa đi về, pv vị trí thẩm định giá í :v, có mỗi 2 anh chị trẻ pv, hỏi mỗi gt bản thân, rồi c hỏi em có tự tin về gì nữa,bảo em tự tin về cả sale, chị bảo thế c sẽ note e sang QHKH CN nhé :v
Xong anh kia hỏi : Em cận mấy phẩy, đeo kính xinh hơn hay bỏ kính ra :v
Mỗi thế :v
hài vãi =))
mình thì ac ấy bảo học tcdn nên là chuyển sang tái thẩm doanh nghiệp có đc k, mình lại bảo thích thẩm định tsdb hơn, h nghĩ lại thấy ngu quá =))

Ac offer thế rồi. Tôi cũng thích doanh nghiệp hơn cá nhân. Hôm nay tái thẩm định cá nhân sáo có ít đi pv thế nhỉ

mà hôm nay đi pv, ae chi bảo nhìn em active thế này, chất chơi thế này sao lại làm công việc của back-office. Ae nghĩ e là con người thích bay nhảy. Mình ngớ người ra. Chắc tại đeo cái cặp đỏ với tóc dựng lên :eek:

mà hôm nay đi pv, ae chi bảo nhìn em active thế này, chất chơi thế này sao lại làm công việc của back-office. Ae nghĩ e là con người thích bay nhảy. Mình ngớ người ra. Chắc tại đeo cái cặp đỏ với tóc dựng lên :eek:
Mình cũng bị hỏi như thế ý :( nào là em năng động thế có chịu ngồi từ 8h sáng đến 8h tối ở cơ quan và cắm mặt vào hs ko? rồi e là nữ, có dám đi xe máy trời mưa gió ra các quận, huyện ngoại thành hay đi các tỉnh để thẩm định ko? có sợ bị lừa đảo ko?.... bla bla :( Nói chung là anh ý xoáy ghê quá :| ko biết bg có kết quả nhỉ

chắc bạn này cùng ngồi đợi vào phỏng vấn với mình, mình bị anh chị chê là nói ngọng mà, nên ko biết có được vào vòng trong nữa ko? hình như là nếu qua vòng này còn 1 vòng nữa cơ, b được hỏi nhiều ko?

Sao các bạn bị hỏi xoáy thế, 2 anh chị í cứ nhìn tớ, rồi cười đùa kiểu trêu thôi í :v, pv như đi chơi :V

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên