Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có bạn nào đã được ngân hàng ACB gọi điện thông báo qua vòng phỏng vấn vị trí CSR chưa?

chào cả nhà!
mình vừa được ACB gọi đi thi nghiệp vụ vị trí CSR vào ngày 14/2 ở HQV bạn nào đã thi đợt trước tết cho mình xin ít kinh nghiệm và đề thi trắc nghiệm nghiệp vụ.

Hơ, mình cũng được gọi đi thi vị trí teller ngày 13/2, có ai biết thông tin gì mới thì chia sẻ mình với. ko biết thi những gì nhỉ??

chiều qua có ai thi QHKH DN với mình ở Phú Lâm k nhỉ ^^
Với ai có kn phỏng vấn vị trí này share cho mình với :X

không, mình thi hôm 03/02 nhưng thi vị trí tín dụng. Hôm nay họ lại gọi đi thi vị trí teller. Mình đoán điểm tiếng anh thấp nên chuyển sang teller vì điểm IQ với nghiệp vụ cũng được. không biết có phải thế k nữa? Có ai như mình k?

không, mình thi hôm 03/02 nhưng thi vị trí tín dụng. Hôm nay họ lại gọi đi thi vị trí teller. Mình đoán điểm tiếng anh thấp nên chuyển sang teller vì điểm IQ với nghiệp vụ cũng được. không biết có phải thế k nữa? Có ai như mình k?

Uhm, chắc họ cũng xem cả hs bạn nữa rồi mới có quyết định như vậy, đã bạn nào thi QHKH hôm 03/02 ở HQV được gọi đi pv chưa? :-s

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,495
Thành viên mới nhất
zamzamelectroni
Back
Bên trên