Bạn MYLOVE 0409 ơi! bạn nhìn lại đi khoa tcnh của Đại học Vinh năm ngoái điểm chuẩn có 15 thôi, còn dhcd là 16.5 khối D1 VÀ A, khối A1 17 ĐÓ., NĂM 2012 ĐHV là 15, ĐHCĐ LÀ 17 khối D,16 KHỐI A, 15.5 Khối A1, NĂM 2011 đhv ĐIỂM CHUẨN 16, đhcđ là 17 khối A, 17.5 KHỐI D VÀ những năm trc lại cao hơn..b nghĩ thế nào? xem lại i nha

nếu đã thi đợt tháng 1 năm nay không biết nộp hồ sơ được không vậy các bạn ???? :(

Vừa đi nộp hồ sơ về. Bằng liên thông không được chấp nhận. có văn bản gửi về các chi nhánh rồi. Mình còn được tận mắt nhìn thấy văn bản ấy. Quá nhọ. Chỉ có giao dịch viên được nhận liên thông, các vị trí khác không được nhận liên thông.
bạn nộp chi nhánh nào vậy bạn? t cũng học liên thông. cũng đang ko biết có nên đi nộp ko nữa? t định nộp vị trí gdv

Các chuyên ngành thuộc trường kinh tế quốc dân vietinbank đều nhận hồ sơ bạn à ☺

trong file "Chỉ tiêu tuyển dụng" mục "phân nhóm chi nhánh", nó có nhóm 1 2 và 3, thì 3 phân nhóm này có gì khác nhau?
và em học Đh ngân hàng ( thuộc nhóm 1) thì em có nộp vô phân nhóm chi nhánh là nhóm 2 được không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên