VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 69 cán bộ chi nhánh trên cả nước [05.06.2013]

Cho mình/em hỏi là Đơn xin việc và sơ yếu lý lịch là mua hồ sơ bên ngoài ạ?

ko biết nên nộp ở trụ sở chính hay là nộp tại các chi nhánh nhỉ mọi người. chỉ sợ nộp ở các chi nhánh thât lạc hồ sơ :((

thường mình thấy Vietinbank có đợt tuyển lớn nhất tầm tháng 7, 8 gì đó, đây không phải là cơ hội duy nhất đâu, các bạn chưa có bảng điểm hay chứng nhận tốt nghiệp cũng đừng nản vội! Như chi nhánh Vietin mà bạn mình đang làm, bảo là sẽ tuyển 6 ng nhưng đợt này không thấy, nên mình nghĩ là vẫn còn tuyển nữa.
Mà chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp thì cũng cứ đi nộp thử vận may xem, năm trước thấy có 1 vài chi nhánh vẫn nhận nếu bảng điểm của bạn tốt đấy!

Quang Minh la o dau vay ban Trung???

Khu công Nghiệp Quang Minh đó bạn, đối diện Mê linh plaza,

Mình vừa vào web viettin xem xong, khu vực Quang Minh có khá nhiều PGD, bạn nào chưa rõ có thể vào xem. Tây hà nội là khu vực từ chỗ ĐHQG-HN đổ xuống, dọc đường 32 đấy,khu thương mại,từ liêm,nhổn ý:)

- - - Updated - - -

Cho mình/em hỏi là Đơn xin việc và sơ yếu lý lịch là mua hồ sơ bên ngoài ạ?

Bạn hỏi lạ thế, đơn xin việc thì viết tay là chắc chắn rồi, tốt nhất là 1 tờ giấy A4

Sơ yếu lý lịch thì nằm trong 1 bộ hồ sơ,mua ở hiệu sách 4k/1 bộ.

- - - Updated - - -

Sao cái mẫu thông tín ứng viên mình ko gõ tiếng việt đc nhỉ, bác nào biết ko,hay họ bắt in ra rồi viết tay ?

Vietin giai đoạn này thực sự là cơn ác mộng=>, b hay e nào vào rồi sẽ có được cảm giác đêm đêm nằm mơ thấy,chưa hoàn thành hồ sơ giấy :-s

Nộp Vietin bank thì các bạn phải có bảng điểm toàn khóa hoặc giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời. Cam kết là cam kết có bằng khi thi đỗ thôi :)
Giấy tờ phải có công chứng đầy đủ.
Tùy từng chi nhánh thu hồ sơ sẽ đo chiều cao (có chi nhánh đo, có chi nhánh không đo).
Đọc ở đây ko thấy vụ lệ phí :p Nếu thu phsi thì 100% được đi thi, còn ko thì phải loại hồ sơ ^^

cho e hỏi Tây Hà Nội là ở đâu thế ạ? Tây HN là tây Hà nội hay Tây Hà nam vậy kà?:-?
Địa chỉ: Số 8 Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy bạn nhé!
Bạn vào đây để theo dõi chi tiết: http://www.vietinbank.vn/web/home/vn/contact/network/index.html
Sao cái mẫu thông tín ứng viên mình ko gõ tiếng việt đc nhỉ, bác nào biết ko,hay họ bắt in ra rồi viết tay ?
Mình vẫn gõ tiếng Việt được mà! Chỉ có 1 - 2 chỗ font VNI-Times nên phải đổi font lại thôi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,493
Thành viên mới nhất
Keonhacaibike1
Back
Bên trên