Hic thế tóm lại thi đầu vào thì thi nghiệp vụ GDV đúng ko chị? :( Ko có tí kinh nghiệm và kiến thức nào mảng này luôn :(
Ngày xưa chị thi chung, nên đề thi có hiểu biết VCB, vi mô vĩ mô, tiền tệ ngân hàng, phân tích tài chính, tài trợ dự án, kế toán ngân hàng, tín dụng ngân hàng, thanh toán quốc tế, thậm chí cả ngân hàng trung ương nữa :D . Trắc nghiệm nên cũng rộng lắm, mỗi thứ hỏi 1 tí, cảm giác như hỏi bất kỳ đâu trong từng ý năm học của mình tại giảng đường luôn :D

Cảm ơn bạn, mình đang xem còn chi nhánh nào còn hạn ko. Nhưng chỉ còn chi nhánh tỉnh khác + 1 chỉ tiêu, cơ hội mong manh quá :(
sao t thấy ai kêu đo cũng bị hụt chiều cao, t là người duy nhất được tăng thêm chiều cao à :eek:
chị còn ko bắt t cởi giầy nữa :D cơ mà bắt trừ đi 2 phân :oops:

sao t thấy ai kêu đo cũng bị hụt chiều cao, t là người duy nhất được tăng thêm chiều cao à :eek:
chị còn ko bắt t cởi giầy nữa :D cơ mà bắt trừ đi 2 phân :oops:
Ều, cậu thi chi nhánh nào mà lạ vậy, hay cậu đẹp trai :))). Ai cũng bị hụt mà, nói thật chứ đọc tin tuyển dụng thì m.n cũng xác định đủ chiều cao mới cất công làm giấy tờ nộp chứ có ai thấp đâu, nhưng đi nộp toàn bị trả về vì hụt :(. Hay tại hồ sơ nhiều quá rùi

Có bạn nữ nào nộp ở Sở Giao Dịch mà pass vòng chiều cao ới mình câu cho mình hỏi thăm với ạ :(((. Về quê mấy ngày làm giấy tờ cho đủ, trc đó rất tự tin về chiều cao đủ đề vào NH vậy àm tạch ngay khi mới bước vào cửa, em a cay quá các bác ạ :(((
c ơi, thế thực tế c cao bao nhiêu vậy???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,469
Thành viên mới nhất
roihoivaytay12
Back
Bên trên