các anh/chị cho em hỏi thi cán bộ kế toán thanh toán thì ôn những môn gì ạ ? em ko học gì về kế toán cả :( .mà có ai nộp chi nhánh hoàn kiếm ko? đã dc gọi phỏng vấn sơ tuyển chưa ạ ?
Bạn ơi, chịu khó lội page nhé. Các anh chị rất nhiệt tình trả lời, mình cũng phải nhiệt tình tìm kiếm chứ.
Các anh chị đã trả lời tớ là cán bộ kế toán thanh toán ôn giống gdv rồi, anh @Ruacon92 cũng nói cụ thể rồi mà :D

Cmt em mờ hết số, mặt bị ăn một tý, tên tuổi ngày cấp thì vẫn rõ, em vẫn còn bằng lái xe . Cho em xin địa chỉ liên lạc của chị đc ko ạ , mail em : langhahuong@gmai . Em cảm ơn .
vậy em dùng bằng lái xe công chứng nhé, khi đến nộp em mang cả hai giấy tờ đi để đối chiếu:c ả bằng lái xe lẫn cmt nhá, mail chị là ntmhau.dah@vietcombank.

Bạn ơi cho mình hỏi với: Mình đủ hết tiêu chuẩn, trừ tiêu chuẩn: ngành học của mình ko có trong list danh mục ngành yêu cầu (trường KTQD, nhưng ko phải ngành tài chính ngân hàng, kế toán, kiểm toán). Vậy thì liệu có cơ hội nào cho mình ko nhỉ? Ngại đi nộp hồ sơ bị trả lại lắm ! ^^
vậy bạn nộp vị trí ngân quỹ sẽ không yêu cầu khắt khe nhé, bạn học ngành gì vậy? trước đây mình thi cũng nghĩ ko có cơ hội nhiều cho mình để vào được ngân hàng nhà nước, đến khi vào rồi sẽ thấy hối hận với suy nghĩ đó, nếu vào được rồi thì cả chục bộ hồ sơ cũng đáng đúng không, nên ko được bỏ qua cơ hội vì bất cứ lí do nào

Đã nộp hồ sơ qua email = các hình chụp qua đt các văn bằng gốc và nhận được thư phản hồi.
Cảm ơn .... đã gửi hồ sơ. Hy vọng em sẽ dự thi và trở thành thành viên của ngân hàng chúng tôi. chào em :D

Thủ tục nộp hồ sơ cực kì đơn giản,các bạn cứ thoải mái làm đầy đủ theo tiêu chí người ta ghi rõ là ok,không có gì là phức tạp,nộp email được phản hồi là sẽ được dự thi luôn :p
Bạn nộp CN nào mà có mail phản hồi vậy?

Bạn ơi, chịu khó lội page nhé. Các anh chị rất nhiệt tình trả lời, mình cũng phải nhiệt tình tìm kiếm chứ.
Các anh chị đã trả lời tớ là cán bộ kế toán thanh toán ôn giống gdv rồi, anh @Ruacon92 cũng nói cụ thể rồi mà :D
như hồi chị thi, tất cả các vị trí hầu như đều thi trắc nghiệm có tài chính doanh nghiệp, kinh tế vi mô vĩ mô....các em có thể lên ub down đề về ôn tập nhá, ko thi IQ, có tiếng anh trắc nghiệm nữa

Anh chị và các bạn cho em hỏi: Công việc của nhân viên kế toán thanh toán kinh doanh dịch vụ là gì ạ? Có phải chính là giao dịch viên ko ạ :D
đây là tên phòng bạn nhé, nhân viên trong phòng bao gồm các vị trí: giao dịch viên, kế toán tổng hợp, quản lý nợ, cán bộ thẻ, nhân viên thanh toán quốc tế....

Bạn nộp CN nào mà có mail phản hồi vậy?
Nam Bình Dương bạn,nộp tối qua,sáng nay nhận được mail phản hồi : Hy vọng em sẽ dự thi và trở thành thành viên của ngân hàng chúng tôi. chào em
Chắc là được dự thi luôn rồi :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back