Mọi người cho mình hỏi vcb có tuyển đợt 2 không?
Mình nghe nói ub sắp có khoá học ở tp hcm. Mà hết đợt tuyển dụng rồi còn đâu nhỉ
Có thể có nhưng chỉ là chi nhánh/SGD tuyển riêng lẻ trong trường hợp có sự biến động nhân sự, giống như SGD năm 2014 nhé!

Chị ơi có phải gần đây, gvd và tín dụng thi đề riêng đúng ko ạ :D
Không giống đâu, hồi trước thi chung ấy. Còn giờ thì tách thôi.
Ôn hết, từ luật liên quan đến tín dụng: Luật các TCTD 2010, NĐ 83 và NDD163 về ĐK GDBĐ, TT 36, Quy chế cho vay....
Kiến thức về chuyên ngành, vi vĩ mô...
Kiến thức chung kiểu như: GDP, CPI...

Anh chị ơi cho em hỏi chút vị trí HÀNH CHÍNH NHÂN SỰ thì môn thi viết là những môn j ạ?
Hành chính nhân sự thì có thể hỏi về chính sách cho ng lao động: ôn Luật lao động, bảo hiểm, thủ tục giải quyết thủ tục cho ng lao động: nghỉ việc, thai sản, ốm đau....

Đã nộp hồ sơ qua email = các hình chụp qua đt các văn bằng gốc và nhận được thư phản hồi.
Cảm ơn .... đã gửi hồ sơ. Hy vọng em sẽ dự thi và trở thành thành viên của ngân hàng chúng tôi. chào em :D

Thủ tục nộp hồ sơ cực kì đơn giản,các bạn cứ thoải mái làm đầy đủ theo tiêu chí người ta ghi rõ là ok,không có gì là phức tạp,nộp email được phản hồi là sẽ được dự thi luôn :p

mình cũng mới nộp được hẹn mai gọi điện xin lịch pv chứ có kinh nghiệm gì đâu bạn, bạn có hóng được chi nhánh hà nội có tầm bn mạng nộp ko?
C gọi điện hỏi đc lịch pv chưa c? Máy bận hoài à? Lúc t đi nộp thấy mấy chị xì xào :" CN thế này thì chắc là cũng phải 400 đơn là ít " :D

các anh/chị cho em hỏi thi cán bộ kế toán thanh toán thì ôn những môn gì ạ ? em ko học gì về kế toán cả :( .mà có ai nộp chi nhánh hoàn kiếm ko? đã dc gọi phỏng vấn sơ tuyển chưa ạ ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,235
Thành viên mới nhất
baychinkingtoe
Back
Bên trên