CÁC BỢN CHO MÌNH HỎI CÓ AI NỘP CN TÂY HỒ QUA MAIL MÀ NHẬN ĐƯỢC MAIL PHẢN HỒI K???

vậy bạn nộp vị trí ngân quỹ sẽ không yêu cầu khắt khe nhé, bạn học ngành gì vậy? trước đây mình thi cũng nghĩ ko có cơ hội nhiều cho mình để vào được ngân hàng nhà nước, đến khi vào rồi sẽ thấy hối hận với suy nghĩ đó, nếu vào được rồi thì cả chục bộ hồ sơ cũng đáng đúng không, nên ko được bỏ qua cơ hội vì bất cứ lí do nào
chị mihatami tư vấn nhiệt tình quá ạ. hy vọng được làm đồng nghiệp vs chị :)

Cho em hỏi, chi nhánh Hoàn Kiếm 29/7 phỏng vấn sơ tuyển thì lúc nào sẽ được gọi đi pv?

Làm kế toán có thể không cần hiểu rõ về quy trình tín dụng nhưng làm tín dụng phải hiểu và nắm rõ tất cả nghiệp vụ của ngân hàng. Ko chịu học thì đừng thi vô phòng Khách hàng nữa.
Hơ hơ anh ơi, em nghĩ là ngược lại chứ ạ. Làm kế toán nhiều nghiệp vụ mới phải hiểu tất cả chứ(tất nhiên là ko phải hiểu quy trình tín dụng quá rõ nhưng mà phải hạc toán nên bản chất của mọi nghiệp vụ là phải nắm được) còn làm tín dụng biết thì tốt chứ đâu phải tất cả ạ?

Mình mới đi nộp trực tiếp về oy thôi nhìn cái đống hồ sơ trên bàn là nói thật mình muốn mang hồ sơ về luôn vì chắc ko đấu lại nổi với các bạn oy :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,470
Thành viên mới nhất
khuyenmaic54clu
Back
Bên trên