Trong tuần này chắc có kết quả đó các bác. 15/9 là tái cơ cấu xong chi nhánh nên chắc sẽ phỏng vấn để cán bộ mới đi làm luôn.

cơ cấu chi nhánh là sao hả bạn? Theo minh nghi co cau o day la Vietcombank vua sap nhap 1 bank nên cơ cau la co cau nhan su sang do,hehe

Dù biết cơ hội mong manh quá, nhưng anh @tester777 ơi, bọn em nhờ anh xem trước liệu có được ko ạ :))
PS: 1% hi vọng vượt qua thi viết cũng phải lết vào ub xem cmt...

Tái cơ cấu chi nhánh tức là phân bố lại các phòng ban đó các bạn. Ở 1 vài chi nhánh mình biết thì Phòng Kinh doanh dịch vụ sáp nhập với Kế toán thành phòng Dịch vụ khách hàng, giải thể phòng Thanh toán quốc tế.... :D
Mình vừa hỏi chị nhân sự chỗ mình thi thì trong tuần này sẽ có kết quả thi viết và gọi phỏng vấn luôn.
Chị bảo những năm trước chi nhánh có quyền lựa chọn thí sinh vào phỏng vấn, còn năm nay từ HO sẽ chỉ định luôn người được vào phỏng vấn và gửi về cho chi nhánh, nên mình nghĩ sẽ lấy từ cao xuống thấp theo điểm thi viết :|. Thế nên các bạn đừng lo COCC gì cả nhé, cứ thoải mái tư tưởng mà chiến đấu thôi.
Anh @tester777 và anh @VIETCOMBANK HO cho em hỏi tỷ lệ lấy vào vòng phỏng vấn của những năm trước như thế nào được không ạ?

Tái cơ cấu chi nhánh tức là phân bố lại các phòng ban đó các bạn. Ở 1 vài chi nhánh mình biết thì Phòng Kinh doanh dịch vụ sáp nhập với Kế toán thành phòng Dịch vụ khách hàng, giải thể phòng Thanh toán quốc tế.... :D
Mình vừa hỏi chị nhân sự chỗ mình thi thì trong tuần này sẽ có kết quả thi viết và gọi phỏng vấn luôn.
Chị bảo những năm trước chi nhánh có quyền lựa chọn thí sinh vào phỏng vấn, còn năm nay từ HO sẽ chỉ định luôn người được vào phỏng vấn và gửi về cho chi nhánh, nên mình nghĩ sẽ lấy từ cao xuống thấp theo điểm thi viết :|. Thế nên các bạn đừng lo COCC gì cả nhé, cứ thoải mái tư tưởng mà chiến đấu thôi.
Anh @tester777 và anh @VIETCOMBANK HO cho em hỏi tỷ lệ lấy vào vòng phỏng vấn của những năm trước như thế nào được không ạ?
thông tin của bác "sâu" quá , em chỉ dc nghe trả lời là sẽ gọi , và mời đi PV thôi ạ ! em cũng hok mong mỏi gì điểm cao hay thấp , dc gọi PV là mừng ra nước mắt rồi bác ợ

Hic em cũng chờ nhắm 1 cuốc điện thoại từ VCB ... xin đừng làm em nó thất vọng :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên