Chán quá! Chẳng có tí motivate nào để đi làm cả.
Mình cũng đang rơi vào trạng thái này .... đi làm mà ko có một chút động lực nào hết .... VCB ơi xin hãy dang rộng vòng tay đón em vào lòng :rolleyes:
Bạn nhím cũng vậy.
Cứ sợ mình càng hy vọng thì càng vô vọng. Nhỡ đâu tạch thi viết.

Tháng 9 đang mùa thu. Nhưng nếu rớt VCB thì với bạn nhím: MÙA THU ĐÃ CHẾT RỒI.

Nhím cầm trên tay kết quả tạch
Xin người nhớ cho MÙA THU ĐÃ CHẾT RỒI.
Ôi ngát hương thời gian mùi chờ đợi.
Vẫn chờ Vi Ci Bi
Vẫn đợi Vi Ci Bi :(

Em mà tạch VCB nữa thì thật sự em cũng ko biết con đường tương lai của em nó mù mịt đến cỡ nào :(
Cứ ngóng kết quả đến lúc kết quả ra là TẠCH thì oy thôi niềm hy vọng, nỗi khát khao tất cả đều bị dập tắt hết :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Em mà tạch VCB nữa thì thật sự em cũng ko biết con đường tương lai của em nó mù mịt đến cỡ nào :(
Cứ ngóng kết quả đến lúc kết quả ra là TẠCH thì oy thôi niềm hy vọng, nỗi khát khao tất cả đều bị dập tắt hết :(
Nếu em mà tạch thì lại tiếp tục công việc lao động chân tay thôi. Ngày đi làm, đêm về làm bạn với bia rượu với gái và thuốc lá thôi : D

CN mình tuyển 3, không biết lấy 6 bạn hay 9 bạn vào phỏng vấn nhỉ?
Thông thường thì sẽ lấy 9, nhưng cũng tuỳ vào điểm số nữa bạn ah, nếu bị khống chế điểm liệt thì sẽ thấp hơn.
P/s: không hẳn họ đăng ký tuyển dụng 3 thì cuối cùng sẽ chọn 3 người đâu. Có trường hợp ban đầu cn đăng kí 5 người nhưng pv tệ quá thì họ chỉ lấy 2 thôi, có khi lại lấy hơn số lượng đk ban đầu...bọn mình thì cứ cố gắng hết sức thôi còn kết quả thì.....số phận vậy :(:(:(

Nếu em mà tạch thì lại tiếp tục công việc lao động chân tay thôi. Ngày đi làm, đêm về làm bạn với bia rượu với gái và thuốc lá thôi : D

Bác còn có gái chứ em giờ chia tay đc 3 tháng rồi mà chưa có gái nào đây :( đời thật nhọ tình - tiền nó cứ hành em cùng lúc
Mong sao bác VCB thương cảm hốt em vào lòng :mad:

Bác còn có gái chứ em giờ chia tay đc 3 tháng rồi mà chưa có gái nào đây :( đời thật nhọ tình - tiền nó cứ hành em cùng lúc
Mong sao bác VCB thương cảm hốt em vào lòng :mad:
Không có
không có việc ngon lành thì gái nó cũng bỏ. Chỉ có bia rượu và thuốc lá mãi bên ta.... Thế mà bọn con gái lại bắt ta phải bỏ rượu :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,668
Thành viên mới nhất
1xbetooo
Back
Bên trên