OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TPHCM [23.10.2013]

hức, mình lại trượt sao @@. Bạn ơi bạn phỏng vấn hôm nào đấy?
Bạn có bít mình đc phân về PGD nào hay CN nào chưa?
Bùn nhỉ, đợi lâu lâu rùi mà chưa thấy thông tin gì, giờ thấy bạn đc gọi rùi, có khi nào...:(
tớ mới được gọi tiếp nhận vị trí GDV, nhưng đợt t thi ngày 20/10 rồi, chiều nay lên HSC nộp hồ sơ chính thức. Có bạn nào cũng làm GDV đợt này không nhỉ?

hức, mình lại trượt sao @@. Bạn ơi bạn phỏng vấn hôm nào đấy?
Bạn có bít mình đc phân về PGD nào hay CN nào chưa?
Bùn nhỉ, đợi lâu lâu rùi mà chưa thấy thông tin gì, giờ thấy bạn đc gọi rùi, có khi nào...:(

T pv hôm 3/12 í. Hn t với mấy b lên HSC tiếp nhận cv rồi b. T làm ở CN Thăng Long, thấy 1 số bạn ng thì làm HSC, PGD Đống Đa, PGD Hà Đông... Hình như có 8 b nhưng hn t lên mới chỉ có 4 tiếp nhận thôi. Nếu thiếu ngta lại gọi í mà :D

Hức, t cũng pv hôm cùng vs pạn í, k gọi hôm qua thì chắc trượt rùi bạn ạ @@.
T hỏi xíu, họ gọi cho bạn trước mấy ngày bạn?
T hỏi hơi nhạy cảm xíu chứ lương GDV thế nào bạn ;) ^^
T pv hôm 3/12 í. Hn t với mấy b lên HSC tiếp nhận cv rồi b. T làm ở CN Thăng Long, thấy 1 số bạn ng thì làm HSC, PGD Đống Đa, PGD Hà Đông... Hình như có 8 b nhưng hn t lên mới chỉ có 4 tiếp nhận thôi. Nếu thiếu ngta lại gọi í mà :D

Thi viết GDV Ocean gồm 3 bài: Thi IQ bằng tiếng anh 20phut, thi tiếng anh hình như 30 phút và nghiệp vụ kế toán ngân hàng 60 phút. IQ và Tiếng anh không khó lắm, tiếng anh chuyên ngành TC_NH là chủ yếu. Còn kế toán ngân hàng chủ yếu là tính lãi, nghiệp vụ định khoản tiền mặt nộp vào ngân hàng...hì hì.

Đợt mình thi cũng khoảng 500 bạn, qua vòng viết 90 bạn, và trúng tuyển khoảng 20 bạn. Đợt này oceanbank đang chuyển dổi mô hình nên cần thêm rất nhiều nhân lực, vì vậy các bạn cứ tự tin là cơ hội rất nhiều nhé. Cố lên!

Phỏng vấn bên này khó ko bạn?

Cho mình hỏi là sau khi phỏng vấn tại Oceanbank thì bao lâu biết kết quả vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên