OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TPHCM [23.10.2013]

tớ cũng vừa dc gọi, thứ 6 cậu có pải đi nộp hồ sơ gì gì ko, mà chị ý nói gì với cậu hi

Re: [HOT] OceanBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TPHCM [23.10.2013]

Thứ 6 c nộp hồ sơ ở số 1 Trung Yên không vậy, t đc gọi làm ở Nguyễn Chí Thanh
Có c nhá, nộp hồ sơ bộ đầy đủ. Chị ý bảo làm ở Bạch Mai.

- - - Updated - - -

Bạn đc gọi đi làm ở đâu vậy?
tớ cũng vừa dc gọi, thứ 6 cậu có pải đi nộp hồ sơ gì gì ko, mà chị ý nói gì với cậu hi

Re: [HOT] OceanBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TPHCM [23.10.2013]

chị ý lại không nói với t làm ở đâu, chỉ bảo thử việc 2 tháng, lương học việc 2,5k, bảo t6 nộp hồ sơ, hỏi nộp ở đâu thì chị bảo tý sẽ nhắn tin lại đầy đủ thông tin mà mãi chưa thấy chị nhắn... bạn nào có thông tin đầy đủ thì pm cho tớ với, tại t bị gọi nhỡ, tớ tự gọi lại hỏi nên không biết nhiều hic

Hai bạn longvet06 và lucky_mieo có biết vị trí này có áp chỉ tiêu huy động không vậy, có kinh nghiệm gì không chia sẻ đi. T hơi lo lắng

xác định là kiểu gì cũng có tý chỉ tiêu, chưa lường trước đc là bao nhiêu thoai hihi

các b nộp đợt 23/10 này ah, sao đã đc gọi đi làm nhanh thế. m tạch r.hic

Các bạn được pv họ hỏi những j thế? Chia sẻ kinh nghiệm cho m vs:)

Các bạn được pv họ hỏi những j thế? Chia sẻ kinh nghiệm cho m vs:)

Câu hỏi thì như mấy câu hay gặp thôi c ah. T thì họ hỏi giới thiệu bản thân, sao e muốn làm vị trí này, em thấy giao dịch viên cần những kỹ năng gì, ngoài NH thì e còn nộp NH nào khác không, tại sao NH ấy không nhận, hỏi nghiệp vụ, tiếng Anh. Ah,còn một số câu bên lề như e có hay trang điểm không, trang điểm vào những dịp gì, e thấy GDV có cần trang điểm không.... :)))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên