MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

có bạn nào pv Hỗ trợ 12/4 trên HO hum vừa r k nhỉ, có kết quả chưa ạ, ai có kqua thì ới mn 1 tiếng vs nhé

mb đã có lịch phỏng vấn khối vận hành. Ko biết các bạn có tên trong danh sách có làm bài test không hay là qua vòng hồ sơ vào vòng phỏng vấn luôn. Mình cũng apply 1 vị trí mà ko thấy có tên trong danh sách, huhu. chẳng lẽ nào có thông báo đi test mà mình ko biết .....Bạn nào có tên danh sách phỏng vấn cho mình biết với!!!

mb đã có lịch phỏng vấn khối vận hành. Ko biết các bạn có tên trong danh sách có làm bài test không hay là qua vòng hồ sơ vào vòng phỏng vấn luôn. Mình cũng apply 1 vị trí mà ko thấy có tên trong danh sách, huhu. chẳng lẽ nào có thông báo đi test mà mình ko biết .....Bạn nào có tên danh sách phỏng vấn cho mình biết với!!!
Đây chắc là những bạn đã có kinh nghiệm được miễn test đi phỏng vấn cậu ah, xem danh sách toàn 93 trở đi, có một vài 94 (chắc ra trường sớm ) đi pv. Nếu chưa có kinh nghiệm làm bank kiểu gì cũng phải qua test.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,825
Thành viên mới nhất
sfasfkajsf
Back
Bên trên