Ngu ý mình thì 1 chi nhánh tầm 150ng thi là ổn, thế cũng là 1 chọi 5 rồi, mà 5 là 5 bạn "hạng nặng", còn nhiều hơn thì tốt cho mình thôi, nhưng tổ chức mất công hơn, mà thế cũng là loại mất 1 nửa số hồ sơ rồi. hic hic amen. Bạn nào nộp Sóc Sơn, Đông Anh có thể hi vọng qua vòng hồ sơ dễ hơn, hôm qua anh hướng dẫn cũng bảo khuyến khích dky vào SSon.

Còn vụ COCC thì mình công bằng mà nói, 25 suất này chúng mình cứ xd mất 10 suất là ít, mất cho những bạn COCC chưa to lắm thôi, còn các bạn mà "ô" to thì các bạn ý thường rơi thẳng từ "ô" vào Bank luôn, chả thi thố gì sất. Năm nay các bank cũng tuyển ít, "mật" thì ít rồi, mà các bạn đã đang đi làm rồi cũng "nhấp nhổm" nên đi thi cũng nhiều,các bạn ở nc ngoài hoặc thạc sĩ tiến sĩ xong rồi về đi thi cũng rất nhiều, "ruồi" toàn loại "siêu khủng". Vậy nên mỗi ng nên xd là mình đang ở đâu, tìm cách tự đẩy thứ hạng của mình lên thôi, rồi có thể hạ bớt các "điều kiện" xuống, như chịu đi xa hơn, Bank nhỏ hơn. Chứ cầm cái bằng DH trong nc còn nóng hổi, k kinh nghiệm mà thi mãi k đỗ thì cũngđừng vội chửi cơ chế. Ở đâu cũng có chỗ cho "ng tài" k thì DN nào sống nổi với chỉ toàn COCC, vde là bạn có "tài" hay k thôi. Mà xin lỗi chứ COCC mà mình biết thì phần nhiều cũng đi học nc ngoài về, ngoại ngữ tác phong họ cũng đã hơn mình, vào Bank dc đào tạo nữa là làm việc dc hết, cũng chả phải KÉM CỎI gì đâu các bạn ạ. Năm sau hi vọng tình hình khá khẩm dễ thở hơn.

không biết có ai có đề thi của VCB mấy đợt trước của năm 2013 không nhỉ. mấy bạn share lên rồi cùng nhau thảo luận nào

cả nhà ơi cho em hỏi,em nộp hồ sơ rồi thì tầm bao lâu được thi ạ, ngân hàng sẽ gửi mail lịch thi cho mình ạ và thi tập trung như thế này thì tất cả các vị trí đều thi chung đề hay riêng ạ. cảm ơn cả nhà !!!

Cái giao diện nhìn thế nào ấy,mấy cái mục lục mất tiêu đâu rồi,các tiêu đề mục lục tổng hợp,ngân hàng,việc làm...

mình nhận tn mùng 3 lên nhận giấy thi rồi. cả nhà ai nhận dc chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên