mọi người ơi, có ai biết CN Đông Anh dự kiến nằm chỗ nào k?

mình nghĩ chi nhánh mọc ở chỗ phát triển nhất của 1 khu vực nên nó chắc ở thị trấn đông anh thui...mình cũng nộp chi nhánh đông anh. c thi vị trí j,...thích chi nhánh tây hồ hơn cơ mà sợ nhiều quá nên nộp đông anh cho gần học viện tài chính..:)

anh chị em nộp sóc sơn dễ ăn hơn đó,...sóc sơn ít ng nộp hơn....với lại anh nhận hồ sơ bảo: ng nào nộp chi nhánh nào thì thi chi nhánh đó, không có chuyện kết chuyển người ở chi nhánh này sang chi nhánh khác...híc

mình nghĩ chi nhánh mọc ở chỗ phát triển nhất của 1 khu vực nên nó chắc ở thị trấn đông anh thui...mình cũng nộp chi nhánh đông anh. c thi vị trí j,...thích chi nhánh tây hồ hơn cơ mà sợ nhiều quá nên nộp đông anh cho gần học viện tài chính..:)
01_01. m cũng dân tài chính. có vẻ như đông anh cũng đông vui roài

theo t thì chi nhánh nào cũng thế. mấy chi nhánh xa hơn chút như Đông Anh và Sóc Sơn cũng ko ít đâu. vì vietcom quá hot+ không ít các bạn cũng né mấy chi nhánh trong nội thành. nên dồn qua các chi nhánh khác. Theo tình hình mình thấy có cái Chi nhánh khách hàng đặc biệt là ít nhất. vì nó mập mờ quá. :D

Ùi ùi, tớ lỡ nộp vào chi nhánh Khách hàng đặc biệt roài. Nghe cậu nói vậy dự là tớ không qua vồng gửi xe roài.
Ui,lúc t đi nộp cũng nhju ng nộp khdb lắm,mà chắc ít hơn cn khác nhg t nghe chị t làm ở đấy bảo là khách vip vs khar năng cocc uưu tieen bên đó ( mà chị t nghe thấy vậy cung ko chăc 100% đâu nhg ko lưa sao co khói nhj :)) mjnh ko dam lieu chăc mai nộp thanh trì vì thấy bảo VCb luân cghuyển mà :((

bạn ơi, t cũng Sóc Sơn, bạn nộp vị trí gì thế?
Ván đóng thuyền rồi. Con thuyền của mình đi về bến Sóc Sơn rồi nên mình cứ thế mà ôn tập thôi. Không nghĩ ngợi nữa. hehe.
2 lần trước mình đều qua vòng thi mà ko đậu nên mình nghĩ một phần do thiếu "địa lợi" . Nên lần này không được nữa thì nghỉ chơi với Vịt con bank về quê chăn vịt luôn!

lúc t nộp bạn bên cạnh không đúng chuyên ngành nhưng nộp chi nhánh đặc biệt nên các chị ấy bảo châm trc nhận hồ sơ.
có vẻ cn này dễ thở hơn so với các cn khác, sau Sóc sơn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,494
Thành viên mới nhất
Broken Bones Me
Back
Bên trên