Chi nhánh khách hàng đặc biệt có lẽ ít nhất rồi,hình như không thấy ai chọn thì phải

Chi nhánh Hoàng Mai và Thanh Trì đông khiếp. Nộp được nhưng chắc gì đã qua nổi vòng loại hồ sơ T.T.

Sáng đến đăng kí Hoàng Mai thấy đông người đăng kí quá mà mình đến muộn phải đổi sang chiều nộp. Thế là chiều cũng nhảy sang phương án Thanh Trì. H lại hay tin Thanh Trì vẫn đông. Thôi chấp nhận thoát sao khỏi số bon chen :v

cả nhà có ai bon chen sóc sơn vs đông anh k để em nộp..vừa bớt đi 1 đối thủ cho các bạn lại vừa rộng đường cho em =)) em cám ơn ạ :D

có bạn nào bít sau khi nộp hồ sơ khoảng bao lâu thì có kết quả gọi đi thi tuyển k nhỉ???

T xem trong báo cáo hội đồng quản trị của vcb 2008 ghi "Đầu năm 2009 đã nâng cấp P.KHĐB thành Trung tâm dịch vụ khách hàng đặc biệt (theo mô hình Chi nhánh, đang xin phép NHNN)"
Nhưng chắc giờ họ mới được nâng cấp. Chi nhánh này chắc cũng nằm ở trung tâm thôi vì phòng khdb nằm ở trụ sở chính mà. Hix, m cũng tiếc biết thế nộp liều cho xong, lại đi nộp Hoàng Mai vì nghĩ chắc Hoàng Mai cũng ko đông lắm, ai dè...

Tình hình là có bác nào nộp vào Chi nhánh Khách hàng đặc biệt không. Sáng nay chưa tháy bác nào nộp vào đó thì phải. Nghe lạ quá, mình có hỏi chị hướng dẫn thu hồ sơ là CN đó ở đâu, thì thấy chị bảo chưa xác định được địa điểm, chắc là ở các quận trung tâm thôi. Ko biết đặc biệt thì có khác gì các CN khác ko, phục vụ khách vip chăng?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,634
Thành viên mới nhất
vildhjartamerch
Back
Bên trên