Không biết chiều mai còn nhận hồ sơ ko các bạn nhỉ? Có cái chứng chỉ ielts 6.5 nhưng chưa kịp công chứng, chắc phải nộp bằng C (Đã công chứng) cho nó chắc nhỉ, phải được nhận hồ sơ cái đã rồi mới hy vọng tiếp được :(

Không biết chiều mai còn nhận hồ sơ ko các bạn nhỉ? Có cái chứng chỉ ielts 6.5 nhưng chưa kịp công chứng, chắc phải nộp bằng C (Đã công chứng) cho nó chắc nhỉ, phải được nhận hồ sơ cái đã rồi mới hy vọng tiếp được :(

Các chị ở đấy bảo vẫn nhận hồ sơ hết ngày mai nhé.

các bạn nào đã nộp hồ sơ được ơi cho mình hỏi là vị trí số 2 : Giao dịch viên, kế toán, thanh toán là cùng một vị trí dự tuyển luôn à, hay là 3 vị trí vậy,thanks

Sao các bác ko ra quận Hoàn Kiếm công chứng nhỉ? Ở đó các bác làm việc rất lịch sự và nhanh chóng.

Mình định nộp Hoàng Mai, nhưng nghe các bác tán trên này mình chuyển nộp chi nhánh đặc biệt :))

bạn cc ở đó nhanh lắm ah bạn..có lấy luôn được không bạn..địa chỉ nào vậy..cho mình xin đi
Sao các bác ko ra quận Hoàn Kiếm công chứng nhỉ? Ở đó các bác làm việc rất lịch sự và nhanh chóng.

Mình định nộp Hoàng Mai, nhưng nghe các bác tán trên này mình chuyển nộp chi nhánh đặc biệt :))

Mình hôm đi công chứng là buổi sáng, lúc đó là 11h rùu. Đợi 10p là đến lượt. Ngta hẹn chiều 3h lấy. Bạn đến sáng sớm có khi xong luôn buổi sáng. Ở 128 hàng trống, gần đầu hồ gươm ấy. Cũng gần luôn chỗ nộp hồ sơ

tks bạn nhé..t phải thức xuyên đêm..mai 5h sáng đi mới được..còn phải đi làm nữa..mà cho hỏi cc song ngữ hết bao tiền 1 bản vậy bạn :D
Mình hôm đi công chứng là buổi sáng, lúc đó là 11h rùu. Đợi 10p là đến lượt. Ngta hẹn chiều 3h lấy. Bạn đến sáng sớm có khi xong luôn buổi sáng. Ở 128 hàng trống, gần đầu hồ gươm ấy. Cũng gần luôn chỗ nộp hồ sơ

Hôm ấy mình công chứng khoảng tầm 20 bản j đó, cả toeic, bằng đaij học vs bảng điểm hết 56k. Chả biết bn môt bản nữa ^^

viết đơn xin dự tuyển thì cái mã số chi nhánh - vị trí để đâu nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,494
Thành viên mới nhất
Broken Bones Me
Back
Bên trên