k giới hạn đâu..tại vì nó nói nếu mà nhiều thì phải có vòng loại hs mà..mai mình cũng nộp nè..đang đi công chứng..cho mình hỏi cái giấy khám sức khỏe bác sĩ người ta photo bản gốc ra rồi cộp dấu đỏ có được xem là bản gốc k nhỉ..mà cho mình hỏi có nơi nào cc song ngữ nhanh nhanh k bạn
Vụ giấy khám sức khỏe thì tớ không biết. Còn công chứng song ngữ bạn ra phường khương trung ấy.

mình vừa đi nộp về, ngồi ngay hàng đầu tiên, hóng thấy mọi người toàn nộp vị trí 01 với 02, mình nộp vị trí 04 mặc dù học TCNH:-?, chị nhận hồ sơ còn hỏi em có kinh nghiệm vị trí nhân viên hành chính à? Kiểu này vị trí này cần kn khó mà qua vòng hồ sơ đc rồi:-q
Nay hóng hớt đc thấy mấy bạn bảo sáng nộp chi nhánh Hoàng Mai nhiều quá, chiều mọi người chuyển hướng nộp CN Thanh Trì;))

mấy giấy photo phải công chứng hết bạn ạ
Mọi người ơi giấy khai sinh chưa công chứng có được nhận không vậy, bản gốc để ở quê giờ không công chứng được, mình thiếu công chứng đúng 1 giấy này thôi, hix :(

đến buổi chiều cũng rất đông ý. Thật ra chỉ lâu la ở đoạn đi thang máy và ngồi chờ đến lượt thôi. Chứ hso đáp ứng như trong tin tuyển dụng thì cũng đc nhận nhanh thôi. Cái chính là có được đi thi ko thôi:D

Bạn nào nộp hồ sơ rồi cho tớ hỏi: Phiếu đăng ký dự tuyển phải viết tay toàn bộ hay in ra rồi điền tay?. Tớ định điền trên máy tính rồi in ra, không biết có đc ko?

Mai chắc vẫn nộp được b ah, sáng nay có bạn mang thiếu giấy tờ, hỏi chị ở đấy thì chị ý bảo yên tâm mai qua nộp cũng được

Sáng mai mình mới đi nộp thì có kịp ko nhỉ. Hôm nay bận cả ngày nên ko đi được. Sợ đông thế này, sáng mai lại ko nhận hồ sơ nữa thì chết :((

cc song ngữ ở phường khương trung bạn cc lâu chưa..hôm trước t ra phường định công cc mà họ bảo là song ngữ phải lên quận cơ..bạn xác nhận hộ t vs nhé để mai t đi cho đỡ mất công :D
Vụ giấy khám sức khỏe thì tớ không biết. Còn công chứng song ngữ bạn ra phường khương trung ấy.

Các bạn chú ý, có nhiều bạn nhầm lẫn giữa mã số kế toán là 02, trùng với mã chi nhánh Hoàng Mai, vì thế hôm nay thôi mà số lượng hồ sơ nạp vào chi nhánh Hoàng Mai nhiều kinh khủng.
Các chị thu hồ sơ đã dặn, ghi mã dự tuyển là MÃ CHI NHÁNH (gạch dưới) MÃ CÔNG VIỆC CHỌN ví dụ nộp Kế toán Thanh Trì là 06_02 chứ đừng ghi mỗi 02 thôi nhé!

BAN LAM VI TRI GI VAY? HINH NHU LAM QUAN HE KHACH HANG HA? NHU VAY THI CO HOI THANG TIEN CAO MA. Co Len nhe.

Không lquan lắm nhưng bạn ơi cho mình hỏi công chứng chứng chỉ IELTS mất bao lâu? Ko biết có kịp để mai mình đi nộp không nữa hic
Sáng sớm mai phi xe ra huyện ủy từ liêm, làm và trả kết quả ngay trong buổi sáng, chiều phi sang trần quang khải nộp là vừa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,650
Thành viên mới nhất
lagwagonmerch
Back
Bên trên