Không lquan lắm nhưng bạn ơi cho mình hỏi công chứng chứng chỉ IELTS mất bao lâu? Ko biết có kịp để mai mình đi nộp không nữa hic

Ko biết bạn ở quận nào chứ như quận mình (Hai Bà Trưng) thì đến xếp hàng lấy số từ 7h, 7r, tầm 10h, 10r đc vào làm thủ tục và chiều hôm đấy hoặc hôm sau mới đc trả kquả. Tầm 8h đến thì coi như về tay ko vì xếp hàng quá đông rùi. Chiều họ ko công chứng mà chỉ trả kquả :| Nếu gấp quá bạn nên tìm phòng công chứng ngoài thì hơn.

hic đã đi nộp về, rất đông , mà hỏi mấy người toàn thấy thi chi nhánh Hoàng Mai giống mình, kiểu này chen bẹp ruột rồi hichichic

Sáng mai mình mới đi nộp thì có kịp ko nhỉ. Hôm nay bận cả ngày nên ko đi được. Sợ đông thế này, sáng mai lại ko nhận hồ sơ nữa thì chết :((

Bạn ơi mình học chuyên ngành kinh tế ở ĐH KTQD nhưng mình đang học thạc sĩ TC - NH thì có được nộp không bạn nhỉ?
Bạn học chuyên ngành j, trường nào đấy?
Mình đang ở quê nên nếu nộp được thì mai mới lên nộp í. huhu

nhận bạn ạ. mạnh dạn lên. điều quan trọng là nhận nhưng có được đi test ko thì tớ ko chắc. bạn chịu khó lên làm thủ tục hồ sơ đúng hạn. Đừng bỏ lỡ. mình vừa nộp sáng nay, không đúng chuyên ngành vẫn nhận.

- - - Updated - - -

có công chứng bạn ạ. mình vừa nộp sáng nay. đến rất sớm mà đông quá trời. lúc vào họ cho mình 1 tờ hướng dẫn xếp các loại giấy tờ. tất cả đều phải công chứng. cái khám sức khỏe thì bản gốc

các bạn cho mình hỏi giấy khám sức khỏe bát buộc bản gốc ah..bản phô tô có dấu đỏ được không ( k phải công chứng)..vì mình làm ở nơi này họ khám xong rồi họ phô tô tờ chính..sau đó cộp dấu đỏ 1 loạt :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên