có ai nộp hs về chưa? giấy khám sk là mẫu A3 năm 2013 và đang học thạc sĩ chuyên ngành tài chính - ngân hàng thì có nộp được không nhỉ :))

Mọi người nộp hs cho mình hỏi là mình có chứng chỉ tín dụng của HVNH nhưng chưa công chứng thì đi nộp NH có Ok không?

Hôm nay đi nộp hồ sơ rất là đông vui, mình đến muộn 10p so với giờ mở cửa mà đứng thứ 100 rồi :v
Hồ sơ thì 9h30 là xong rồi
Tuy nhiên chiến tích lớn nhất của ngày hôm nay là đã xin được số của 2 ẻm Ngoại Thương xinh xắn đăng ký Giao dịch ở Tây Hồ trong lúc ngồi chờ đến lượt nộp . :v
Bh mình đánh 1 giấc đã cho bõ cái công bon chen !
viết lên đây 2 em ấy cũng đọc được đấy.

cứ theo yêu cầu ở trên mà nộp thôi các bạn. đầy đủ giấy tờ. thiếu 1 trong các giấy trên là ko được,

nhận bạn ạ. mạnh dạn lên. điều quan trọng là nhận nhưng có được đi test ko thì tớ ko chắc. bạn chịu khó lên làm thủ tục hồ sơ đúng hạn. Đừng bỏ lỡ. mình vừa nộp sáng nay, không đúng chuyên ngành vẫn nhận.
Bạn nào đi nộp rồi cho mình hỏi với: không đúng chuyên ngành có được nhận hồ sơ không nhỉ? Muốn bon chen mà chỉ sợ phi 60km đi nộp mà lại bị trả lại hồ sơ.
Tks.

- - - Updated - - -

có công chứng bạn ạ. mình vừa nộp sáng nay. đến rất sớm mà đông quá trời. lúc vào họ cho mình 1 tờ hướng dẫn xếp các loại giấy tờ. tất cả đều phải công chứng. cái khám sức khỏe thì bản gốc
à, í là trên yêu cầu bằng tin học k thấy có công chứng. K biết có cần công chứng k :D.

Cho mình hỏi cái đơn dự tuyển viết sao vậy mọi người? Viết sẵn ở nhà hay đến đó mới viết vậy?

Sáng nộp đơn đông kinh khủng. Thấy mấy bạn hỏi trl luôn
- Phải đủ tất cả chứng chỉ và có công chứng
- Liên thông không được nhận

Chiều mọi ng nên tới sớm tầm 1h vì sáng các bạn tầm hơn 9h tới chắc là đã ko được nhận rồi. Mà đông thế này nên sáng mai vẫn sẽ thu, mình thấy chị thu hồ sơ nói thế.

Mà hôm nay Hoàng Mai đông thế. M đứng chờ thu hồ sơ 4 bạn gần mình đều 02-02 và thêm mình là 5 người. Hi vọng đây là trường hợp hi hữu hix

khác ngành cũng không được nhận đâu, hôm nay quen một bạn mà phải đi về vì ko đúng những ngành ghi trên kia

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên