MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

khoảng bao lâu kể từ khi gửi mail thì có mail phản hồi vậy ạ? mình gửi sáng nay rồi mà đến giờ vẫn chưa thấy gì, không biết có cần gửi lại không? bác nào biết thì giải đáp giúp mình cái :D

Ưhm,cảm ơn bạn nhiều nhé, mình chiều cao, cân nặng đủ tiêu chuẩn, kinh nghiệm cũng có chút chút, ko qua được vòng hồ sơ để thử sức thì tiếc quá....!

Có kinh nghiệm làm NH rồi thì cái điểm tổng kết chỉ là 1 phần thôi bạn ah, MB đôi khi cũng bùn cười lắm, có lần họ gọi ng có điểm tông kết dưới 7 đi thi mà lại loại ng trên 7 đấy ;)

các bạn cứ chờ nhé, dừng gửi đi gửi lại, m gửi từ t6. k nhận đc reply, hn nhận đc rồi nè

các bạn ơi, trường mình học tính theo thang điểm 4, vậy mình ghi 3,9đ thì có bị loại hồ sơ không???? lo quá

các bạn cứ chờ nhé, dừng gửi đi gửi lại, m gửi từ t6. k nhận đc reply, hn nhận đc rồi nè
mình cũng giống bạn này :D, gửi từ thứ 6, nay nhận được mail rồi :D. mọi người cứ đợi đi nhé, gửi nhiều vớ vẩn lại liệt vào danh sách spam đấy ;))

Bản điểm của bạn chắc có ghi thang điểm mà hé. Trường tui thì cũng tính theo thang điểm 4, lần trước nộp hồ sơ cũng được chấp nhận.:D
Gửi mail thì chỉ có gửi bản thông tin ứng viên, không gửi bản điểm, như vậy có đc chấp nhận hok bạn? Tại tui sợ lọc hs bằng phần mềm, <7 thì bị loại

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,558
Thành viên mới nhất
ltnnlenhi0801
Back
Bên trên