MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

lần trước mình được gọi đi pv GDV, đến nơi thì mấy anh bắt bỏ giày ra đo chiều cao, may mà ko bỏ mình lên cân ko phải đeo thêm cục gạch mới đủ mất hihi

Vị trí thẩm định sinh viên năm cuối chưa có 1 năm kn có nên mạo hiểm apply ko nhỉ?

sinh viên năm cuối thì cứ mạo hiểm đi, mất gì đâu, bị loại là cùng thôi mà :)), vị trí nào cũng thế cả thôi, đều ưu tiên kinh nghiệm nên nộp vị trí nào cũng đc, thích thì nộp thôi bạn à

- - - Updated - - -

lần trước mình được gọi đi pv GDV, đến nơi thì mấy anh bắt bỏ giày ra đo chiều cao, may mà ko bỏ mình lên cân ko phải đeo thêm cục gạch mới đủ mất hihi

thừa mấy cm hả bạn :D

Chưa thấy bác Cóc đưa tổng hợp đề thi với kinh nghiệm thi tuyển lên nhỉ?

mấy mem ui, giúp mình với, mình gửi mail sao cứ báo lỗi là: tin nhắn vượt quá kích thước, hok pit' làm sao đây.hix

Bạn xem kích cỡ file đính kèm của bạn là bao nhiêu?

- - - Updated - - -

Có được nhận mail reply không mọi người nhỉ?

Mình gửi mà ko thấy email auto phản hồi...đợt trước gửi có không cũng quên mất..:D

File đính kèm của mình 4.07MB bao gồm ảnh 4X6, hok pít bỏ phần nào cho nó nhẹ lại.hixhix, gửi mãi ko dc , vãi wa

File đính kèm của mình 4.07MB bao gồm ảnh 4X6, hok pít bỏ phần nào cho nó nhẹ lại.hixhix, gửi mãi ko dc , vãi wa

Khả năng bạn lấy file ảnh của cửa hàng chụp chưa chuyển định dạng cho giảm dung lượng. Convert lại ảnh đi rồi chèn lại xem

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên