MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

Mình gửi hôm thứ 3 tuần trước mà đến giờ vẫn chưa thấy mail reply. ko biết có nên gửi lại ko nhỉ? liệu gửi lại có sợ cho vào spam ko mọi người? hix

Các bạn ơi mình gửi mail rồi nhưng nó trả lời là không nhận được do người nhận đã đầy mail rồi. Giờ phải làm sao đây?
Mong các bạn chỉ giáo giúp với??

Mình gửi hôm thứ 3 tuần trước mà đến giờ vẫn chưa thấy mail reply. ko biết có nên gửi lại ko nhỉ? liệu gửi lại có sợ cho vào spam ko mọi người? hix
Bạn k thấy mail reply, vậy có thấy mail báo lỗi k? Nếu k thấy gì có thể bạn đã gửi được, nhưng đúng là k thể yên tâm:|. Bạn chịu khó lội page đọc cmt của các bạn, mình nghĩ k ít bạn rơi vào trường hợp như bạn đâu:). Thậm chí có bạn gửi đi gửi lại cả chục lần mới thành công, tất nhiên những lần đầu báo lỗi, lần cuối được & có reply mail:>

File excel mình gửi có cần phải scan hình 3x4 dán vào không mấy bạn?

sao minh khong gui duoc nhi? toan nhan thu bao lai la that bai. chan qua. help help

- - - Updated - - -

giong minh ne. dang chan qua. ma minh gui them ho so thi lai bao lai la vuot kich co. chan oi la chan

Mình thấy ở trang trước có bạn khuyên là nên nộp từ 9h30 - 11h sáng thì khả năng nhận được thư phản hồi luôn nên mình cũng đã thử và sau đó nhận được mail phản hồi luôn bạn ạ. Bạn nào chưa gửi được hoặc gửi rồi mà chưa nhận được mail phản hồi thì thử gửi vào khung giờ trên xem sao. Chúc mọi người may mắn, cơ hội là cho tất cả mọi người mà!

sao minh khong gui duoc nhi? toan nhan thu bao lai la that bai. chan qua. help help

- - - Updated - - -

giong minh ne. dang chan qua. ma minh gui them ho so thi lai bao lai la vuot kich co. chan oi la chan

Bạn cứ gửi lại đi, và làm theo hướng dẫn của đợt này đó là chỉ gửi mỗi file excel CV, k gửi thêm bất cứ 1 file nào khác nữa. Có nhiều bạn gửi đi, k thấy mail reply, gửi lại 1-2 lần và có mail reply lại ngay.

Hi all,

Bộ tài liệu ôn thi vào MB mình đang gấp rút hoàn thành, sẽ cho "xuất bản" muộn nhất vào deadline nộp hồ sơ, đảm bảo đủ thời gian để các bạn ôn thi:). Trong thời gian này, nếu thấy tự tin vào khả năng qua vòng thi viết của MB, các bạn nên ôn tập dần TA, một chút kiến thức nghiệp vụ (MB thi nghiệp vụ khá đơn giản & k nhiều) và cập nhật kiến thức kinh tế xã hội, bởi biết đâu trong lúc rảnh rỗi các bác MB update những thông tin mới nhất về kinh tế - xã hội vào đề thi:D

Cuối cùng, chúc các bạn vượt qua được vòng lọc hồ sơ - vòng được coi là khắt khe hơn cả vòng thi viết:-s. Vượt qua vòng này, nếu bạn chịu khó ôn tập một chút thì cánh cửa đến vòng phỏng vấn là rất rộng mở:>
mình tưởng MB thi IQ, GMAT. thế hóa ra thi tiếng anh, kiến thức xã hội và nghiệp vụ à ?

Mình vừa nhận được mail phản hồi xong. Gửi lần đầu tiên thì báo mail đã đầy, gửi lần thứ 2 thì được. Bạn nào không gửi được thì cứ xoá đi, gửi lại 1,2 lần xem sao.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back
Bên trên