MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

nhưng yêu cầu Ngoại hình kinh quá... 1m7... :((( nhưng cứ nộp bừa vậy.. haizz
Khuyên chân thành bạn đừng nộp, vì MB lọc hồ sơ file Excel nên ai ko đủ yêu cầu chiều cao sẽ bị loại từ vòng hồ sơ ngay (mình đã nộp tận 3 lần rồi), còn nếu bạn "khai gian" để qua được vòng hồ sơ thì đến lúc phỏng vấn MB lại đo chiều cao lại (năm ngoái bạn mình đi thi GDV), kể cả thiếu 1cm cũng ko đượcc :(

Nữ vừa yêu cầu loại giỏi lại đòi kinh nghiệm nữa. Thương thay các chị em 8-|

Ai nộp giờ thì có mail rep lại liền, đợi mấy ngày xong nộp thì chắc đợi mail rep lại tới tết công gô luôn quá :)

Dự có thêm làn sóng mới. Ở HCM thì 2 trường cung cấp nhiều nhân lực vẫn là ĐH Kinh Tế và ĐH Ngân Hàng. Đành rằng chất lượng cả đầu vào lẫn đầu ra có vẻ chưa sánh bằng ngoại thương nhưng 1 "nhân tài" hội tụ và đáp ứng các điều kiện của MB thì không thiếu !. Có lẽ cần xem lại

Riêng tại KV Hà Nội & HCM:
§ Yêu cầu Tốt nghiệp các trường: Kinh tế quốc dân, Học viện Ngân hàng, Học viện Tài chính, Ngoại thương, Thương mại hoặc các trường ĐH nước ngoài (học thực tế tại nước ngoài, không qua kênh liên kết). Ứng viên nữ: tốt nghiệp loại giỏi
§ Đối với ứng viên Nữ: yêu cầu có tối thiểu 01 năm kinh nghiệm làm việc chính thức tại các tổ chức Tài chính ngân hàng hoặc nếu chưa có kinh nghiệm, yêu cầu tốt nghiệp loại giỏi

hot quá, đây là đợt lớn nhất trong năm, lớn hơn cả đợt thứ 2 vào khoảng tháng 10. Một cơ hội thật tuyệt vời. Năm ngoái mình cũng thi, năm nay ko thi nữa nhường chỗ cho các bạn khác.

Định tuyển người mẫu cho vị trí SME ah? Nam 1m7, Nữ 1m6 @@ kaka, mình 1m74 chắc hợp @@

Khuyên chân thành bạn đừng nộp, vì MB lọc hồ sơ file Excel nên ai ko đủ yêu cầu chiều cao sẽ bị loại từ vòng hồ sơ ngay (mình đã nộp tận 3 lần rồi), còn nếu bạn "khai gian" để qua được vòng hồ sơ thì đến lúc phỏng vấn MB lại đo chiều cao lại (năm ngoái bạn mình đi thi GDV), kể cả thiếu 1cm cũng ko đượcc :(

Thông tin xác thực luôn hở bác puca? Nói để mình còn biết đường mà tính. :D
Chớ mình mang cả giày để đo mới lên 1m7 nổi ! =((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch