MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

cả nhà ơi, mình muốn hộp ở hội sở một vị trí, chi nhánh một vị trí, 2 bên khác nhau cơ bản về nghiệp vụ, liệu có được không ta? ngta có cho là mình không xác định được định hướng nghề nghiệp các thứ k? ôi phân vân quá >.<

Chỉ cần file excel thông tin ứng viên thôi bạn nhé, các đợt tuyển trước giờ đều như thế. Lần trước tuyển dụng ở Cần Thơ mã vị trí là: CTHO, lần này không biết có thay đổi gì không. Bạn cứ hoàn thiện CV trước rồi chờ thêm thông tin, mình sẽ update vào topic ngay khi có thông tin tiếp theo:)
hihi, cám ơn bạn rất nhiều. Mình sẽ tham gia thi tuyển, nhưng gửi online thấy lo lo, mình sợ thất lạc email,...

cả nhà ơi, mình muốn hộp ở hội sở một vị trí, chi nhánh một vị trí, 2 bên khác nhau cơ bản về nghiệp vụ, liệu có được không ta? ngta có cho là mình không xác định được định hướng nghề nghiệp các thứ k? ôi phân vân quá >.<
Nộp được bạn nhé. Nộp 1-2 vị trí trong cùng 1 đợt tuyển là vừa đủ. Vì bạn ứng tuyển ở cả Hội sở & CN nên không cần lo lắng về chuyện định hướng nghề nghiệp đâu:). Hơn nữa MB lọc hồ sơ bằng phần mềm nên không biết mấy cái bạn lo lắng đâu:D

Nộp được bạn nhé. Nộp 1-2 vị trí trong cùng 1 đợt tuyển là vừa đủ. Vì bạn ứng tuyển ở cả Hội sở & CN nên không cần lo lắng về chuyện định hướng nghề nghiệp đâu:). Hơn nữa MB lọc hồ sơ bằng phần mềm nên không biết mấy cái bạn lo lắng đâu:D

cho phép tớ ôm bạn mấy cái nhé!!!!!!:X:X:X :)))

Có ai biết mã chi nhánh nghệ an là thế nào ko nhỉ??? Thank rất nhiều..^^
Lần tuyển dụng gần đây mã CN Nghệ An là: NAN, nhưng cũng như một bạn khi nãy thắc mắc, bạn cứ hoàn thiện CV trước, mã CN sẽ được cập nhật sớm nhất vào topic này, ngay sau khi website tuyển dụng của MB cập nhật:)

Vậy mình nộp 2 vị trí cùng 1 chi nhánh Cần Thơ có được không bạn?

Thanks bạn nhìu nhé..hs thì hoàn thiện rùi chỉ chờ có mã CN là nộp thui..:d
Lần tuyển dụng gần đây mã CN Nghệ An là: NAN, nhưng cũng như một bạn khi nãy thắc mắc, bạn cứ hoàn thiện CV trước, mã CN sẽ được cập nhật sớm nhất vào topic này, ngay sau khi website tuyển dụng của MB cập nhật:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên