MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

chài ơi là chơi full rồi mấy bác ơi
Delivery has failed to these recipients or groups:

hr.contact@mbbank.com.vn
The recipient's mailbox is full and can't accept messages now. Please try resending this message later, or contact the recipient directly.

mình gửi mail mà ko thấy mail reply lại, như thế có bị làm sao ko các bạn
Gửi mail mà không thấy auto reply mail và cũng không thấy báo lỗi như bên dưới thì mail vẫn gửi thành công bạn ak ^^. Tuy nhiên, bạn cần chú ý xem có thấy report như bên dưới không, nếu có, bạn cần gửi lại vào thời gian khác:)
chài ơi là chơi full rồi mấy bác ơi
Delivery has failed to these recipients or groups:

hr.contact@mbbank.com.vn
The recipient's mailbox is full and can't accept messages now. Please try resending this message later, or contact the recipient directly.
Gửi lại vào lúc khác đi bạn, hòm thư lâu ngày k được dọn dẹp đó mà;)). Bạn nên gửi lại vào tầm 9h sáng hoặc 2-3h chiều:)

Hehehe, chắc mình phải thiết kế giày cao gót cho cánh nam giới nhà mềnh quá đi. Đảm bảo dân ngân hàng sẽ là khách hàng vip của mềnh:)). Thôi mặc dù không đủ chiều cao,nhưng mình cứ ăn gian cho đủ 1m7 rồi tự tin đi nộp:).
Những ai suýt soát chiều cao yêu cầu thì cũng cứ ghi đủ nhé, vì hệ thống lọc CV bằng phần mềm nên sẽ auto loại những CV ghi chiều cao dưới chuẩn đó:))

Mã khu vực của Thanh hóa là j vậy? có bạn nào bít k?:)
Lần tuyển dụng trước mã tỉnh Thanh Hóa là: THO bạn ak:). Nhưng nếu bạn chịu khó đọc cmt ở những trang trước sẽ thấy có 2 bạn cũng hỏi như bạn, bạn cocghe có khuyên là điền CV trước, sau đó chờ cập nhật mã tỉnh tại topic này, bởi trên trang của MB cũng chưa có mã tỉnh ^^

Khiếp quá, lần này MB yêu cầu cao nhỉ? HN và TP HCM yêu cần đối với nữ là bằng giỏi. hic. Mình được có 7.7 mặc dù có bằng toeic 635 và chiều cao cũng ok nhưng mà bị loại ngay từ vòng gửi xe. hic. Nản quá:(

đã gửi và nhận được reply, haizz hy vọng vậy, chúc các bác may mắn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,673
Thành viên mới nhất
nhacaiuytinmiss
Back