BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Làm sao mấy bạn biết được kết quả vậy ? Mình cũng thi nè, nhưng có biết đâu ?

[TPHCM]Ngân Hàng Tài Chính Anh Quốc cần tuyển 10 Nhân Viên tín dụng( Cho Vay Tín Chấp)
Yêu cầu: Tốt nghiệp THPT trở lên( Sinh viên các trường trung cấp/ Cao Đẳng/ Đại Học/ SV thực tập/ mới tốt nghiệp) Không yêu cầu kinh nghiệm
Làm Part time hoặc Full time
Lương: thương lượng
LH: 0938.314.023 để được phỏng vấn trực tiếp.
ĐC: Saigon Trade Center 37 Tôn Đức Thắng, phường Bến Nghé Quận 1, TPHCM.
"Chúng tôi đánh giá cao năng lực thực tế hơn bằng cấp mà bạn đang có"

Làm sao mấy bạn biết được kết quả vậy ? Mình cũng thi nè, nhưng có biết đâu ?

Cái này là có một số anh làm trên hội sở (theo mình nghĩ là phòng nhân sự hoặc tổng hợp gì đấy). Chỉ là check cho mình thông tin xem đã ĐẠT hay chưa thôi? Ngoài ra thì còn một số bạn quen biết với người trong chi nhánh thi tuyển thì ngta hỏi thăm được cũng là chuyện thường tình thôi bạn ;)

Cuộc đời có nhiều thứ bất ngờ lắm. Tớ lúc mới ra trường đã nộp đơn vô rất nhiều bank,Vượt qua rất nhiều vòng thi viết với điểm số cao thậm chí là đứng đầu chi nhánh,pv thấy ok nhưng cuối cùng vẫn out như thường,rồi ko hiểu sao cơ may lại đến với agribank. Sau 4 năm làm việc, giờ mới nghỉ agribank, cũng bắt đầu nộp vô một số bank khác,vẫn out như thường,vẫn thất nghiệp như thường. Ai COCC kệ họ các bạn ạ,mình cứ cố gắng hết mình, rồi may mắn sẽ đến thôi,tớ cũng đang đi tìm sự may mắn như các bạn đây, xã hội làm sao công bằng hết dc,quan tâm chi cho mệt
Chúc bạn luôn luôn may mắn :)

Em không phải tung hô Viettel nhưng so với các tập đoàn kinh tế, doanh nghiệp nhà nước thì rõ ràng Viettel ít tiêu cực hơn. Em vào Viettel theo đúng năng lực chứ không như BIDV, VNPT và các doanh nghiệp khác quá tiêu cực. Âu cũng là nỗi sầu cho các bankers

Em không phải tung hô Viettel nhưng so với các tập đoàn kinh tế, doanh nghiệp nhà nước thì rõ ràng Viettel ít tiêu cực hơn. Em vào Viettel theo đúng năng lực chứ không như BIDV, VNPT và các doanh nghiệp khác quá tiêu cực. Âu cũng là nỗi sầu cho các bankers
Bác nói hay quá làm em phải login vào để like cho bác đấy ah :D :D

đã có nhiều anh/chị/bạn thi ở chi nhánh tỉnh được gọi thông báo đỗ chưa ạ? Bây giờ vẫn chưa đc gọi gì thì là chấm hết hy vọng đúng ko vậy? huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên