BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Theo topic này từ đầu, giờ mới viết cmt đầu tiên. Mình thi CN tỉnh, điểm thi viết cũng tốt ( cao nhất chi nhánh), lúc pv cũng khá ổn, pv hẳn 45p, hội đồng pv rất thoải mái, mình trả lời rất tốt, hội đồng cười rất nhiều, cứ hi vọng lần này về với BIDV rồi, thế mà mấy hôm trước biết là mình tạch =))). Phải nói lúc biết kết quả, mình nghĩ " sao lại thế ?????". Rồi khi nc với đứa em, cũng thi cùng chi nhánh, nó nói tình trạng của nó, mình mới lại nghĩ " à, ra là thế à, haha..." .

Cho mình hỏi có bạn nào biết chi nhánh Bình Chánh là chi nhánh cấp mấy không, mình chỉ biết chi nhánh này đc tách ra từ chi nhánh Sài Gòn

Theo topic này từ đầu, giờ mới viết cmt đầu tiên. Mình thi CN tỉnh, điểm thi viết cũng tốt ( cao nhất chi nhánh), lúc pv cũng khá ổn, pv hẳn 45p, hội đồng pv rất thoải mái, mình trả lời rất tốt, hội đồng cười rất nhiều, cứ hi vọng lần này về với BIDV rồi, thế mà mấy hôm trước biết là mình tạch =))). Phải nói lúc biết kết quả, mình nghĩ " sao lại thế ?????". Rồi khi nc với đứa em, cũng thi cùng chi nhánh, nó nói tình trạng của nó, mình mới lại nghĩ " à, ra là thế à, haha..." .
Đó là lý do vì sao mình k về tỉnh, hôm pv hội đồng có nói chi nhánh ở tỉnh quê mình khá lớn, có thể nói lớn hơn rất nhiều chi nhánh ở tphcm, điều kiện lại rất tốt, sao mình k về tỉnh. Mình chỉ cười rồi nói muốn lập nghiệp ở hcm các kiểu :D

Ở SG mà còn cả đống. Ngồi chờ pv mà mấy "thành phần" ấy quen hết cả mọi người trong chi nhánh, nói chuyện các kiểu, bảo sao mình chả có hi vọng gì :))

Đó là lý do vì sao mình k về tỉnh, hôm pv hội đồng có nói chi nhánh ở tỉnh quê mình khá lớn, có thể nói lớn hơn rất nhiều chi nhánh ở tphcm, điều kiện lại rất tốt, sao mình k về tỉnh. Mình chỉ cười rồi nói muốn lập nghiệp ở hcm các kiểu :D
Mình muốn về tỉnh cho gần gia đình nhưng lần này là lần 3 rồi,quá tam 3 bận, đành lăn lộn ở thủ đô thôi :p

anh chị cho em hỏi là danh sách được anh giangnambk nêu lên là danh sách các chi nhánh đã nộp kết quả lên HO hay danh sách đã đc HO duyệt và chi nhánh đã gọi cho ứng viên trúng tuyển thế ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,491
Thành viên mới nhất
inhophuc
Back
Bên trên