BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Nếu điểm phỏng vấn và viết cộng vào chia đôi thì điểm những bạn miễn thi viết tính sao, làm sao mà tính tối đa được, có mà đỗ luôn.
Mình thấy cái chuyện ưu tiên này cũng chẳng công bằng, mình có biết 1 bạn bằng xuất sắc kế toán thi tín dụng - trắc nghiệm ko nói, tự luận bạn ấy tự thi chưa chắc qua vòng viết.

đa phần mất điểm ở bài tập NPV lớn 35 điểm.
Kế tiếp là mất điểm ở câu trắc nghiệm có giải thích.
Chứ phần trắc nghiệm nhanh thì hầu như rất ít khi mất điểm, vì nói chung phần này tương đối dễ so với phần khác.
Không biết giám khảo chấm sao, chứ nhìn bài tập 35 điểm mà thấy sai cách làm, quẹt cái là coi như đi luôn bài tập nghiệp vụ.
Còn anh văn thì nói chung dân chúng làm khá tốt, chủ yếu hơn nhau nghiệp vụ thôi :D
tên nào nói anh văn làm tốt đấy, tui đây chấp hết anh văn nhé, chỉ cần nghiệp vụ thôi, không được coi như thua :p

@lovezuloveme không ở miền bắc nên ko bik bằng XS ở một số trường nhiều như sao
Chuận men, trường tui nè, 1 lớp cũng có vài cái rồi, nhưng dù sao những bạn đó cũng thực sự giỏi đi, không thể phủ nhận công sức của các bạn ấy được, 4 năm ròng rã cố gắng chứ ít gì, mình chỉ cố cái kì thi đã là gì, cũng như ôn 1 vài môn học mà, ưu tiên các bạn ấy cũng là hợp lý rồi :)

Chuận men, trường tui nè, 1 lớp cũng có vài cái rồi, nhưng dù sao những bạn đó cũng thực sự giỏi đi, không thể phủ nhận công sức của các bạn ấy được, 4 năm ròng rã cố gắng chứ ít gì, mình chỉ cố cái kì thi đã là gì, cũng như ôn 1 vài môn học mà, ưu tiên các bạn ấy cũng là hợp lý rồi :)
trường nào thế ạ

các thầy cô cũng có ý tốt cả thôi, điểm cao đi xin việc hay du học đều dễ hơn, nhưng nếu cứ lạm phát điểm thế này thì chẳng mấy chốc nhà tuyển dụng cũng thay đổi quy chế thôi, t nhớ hồi FTU trao bằng khen cho sv xuất sắc, đọc bao lâu mới hết danh sách=.=

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,522
Thành viên mới nhất
Flow Media
Back
Bên trên