BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

điểm cuối cùng là 50% thi + 50% phỏng vấn, ý mình hỏi là các bạn được miễn vòng viết thì điểm thi sẽ là bao nh

Mình cứ tưởng đỗ vòng viết xong vào phỏng vấn, ai điểm phỏng vấn cao nhất thì đỗ :p Hóa ra lại tính viết và pv mỗi cái 50% à?

bạn làm ở phòng nào của BIDV vậy? chi nhánh nào thế?
Kết quả do chi nhánh chấm đúng không, như vậy chi nhánh phải biết trước hội sở chứ nhỉ?
Mình tưởng thi tập trung theo SBD trộn tất cả các CN như thế thì phải chấm trên toàn hệ thống, sau đó ghép phách xem cháu nào ở chi nhánh nào rồi mới báo kết quả về chi nhánh chứ nhỉ?
Nếu không thì mất công trộn thí sinh các chi nhánh rồi lại tách riêng thí sinh của từng chi nhánh về chấm à? :eek:
P.s: Mình cũng không biết họ chấm thế nào. Chỉ là thắc mắc thế thôi! :)

Mỗi cụm thi có 1 hội đồng thi,
Vậy chắc như thi tốt nghiệp rồi, hội đồng sẽ chuyển thẳng bài thi ra hội sở Hà Nội, chấm xong sẽ ráp phách chuyển điểm về chi nhánh, nếu thế thì sao mấy hôm trước có mấy bạn kêu là nhờ người quen coi điểm ta?
Theo tớ hiểu thì điểm thường báo về chi nhánh để chi nhánh công bố cho thí sinh. Bởi vậy nên nếu có người quen ở chi nhánh thì các bạn ấy có thể nhờ xem trước. Chắc các bạn ấy nghĩ theo dự kiến 25/6 phỏng vấn thì tuần trước điểm phải về CN rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back
Bên trên