BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Thông tin có chính xác k b? hy vong là các bác trên hội sở đã chốt xong rồi :)

Thông tin có chính xác k b? hy vong là các bác trên hội sở đã chốt xong rồi :)
chuan dax b ah tuan truoc HO con len diem cong cho con em CBCNV nen phai len diem lai, t2 la diem chuyen xuong chi nhanh roi con cong bo chinh thuc thi chua biet ro la bh nhg chac cung trong tuan nay thoi.

mình cũng sốt ruột nè bạn.
Như bên MB là nhắn tin đến cho ứng viên báo kết quả, còn BIDV năm ngoái lại dán danh sách tại chi nhánh nên chẳng biết đường nào mà lần

Mình thấy BIDV truyền thống năm nào cũng thế rồi, nên bây giờ chỉ biết chờ thui, hy vọng có kết quả sớm, vui cũng vui luôn mà buồn cũng buồn luôn, thế này đau tim lắm :confused:

Ko chi gioi tinh cua e tren topic ma ca tren facebook vietnambanker nua day egai ah.ca nuoc bit den em.e thanh hot girl roi.con chuyen diem cong bo thi hom nay chua co dau?mn dung cho doi trong vo vong.

lovezuloveme bề ngoài là con gái, trong thì chưa ktra:))).thi cùng phòng vs tui lun nè, phòng 12 ĐH SP . Trong phòng hôm đó có 1 ng rất chi là xinh... là chị giám thị, nhân viên BIDV.Tui ngán đọc cm liên quan đến giới tính bạn này r, lạy các thánh đừng post liên quan nữa . NGÁN

Theo như 2012 thì vòng 2 vừa được gọi điện vừa được dán danh sách ở chi nhánh!

bây h mình mới nghĩ ra là kể cả vào được phỏng vấn thì ngoài các bạn điểm cao thì còn mấy bạn được miễn thi viết nữa, không biết họ được tính điểm viết kiểu gì để tính ra điểm cuối cùng a @hwangle có bik ko

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên