BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Haha, không lẽ cho những ai k đậu chờ đến lúc tự hiểu không nên chờ nữa ư? Nếu ứng viên k đạt thì cũng báo sơm sớm 1 tí chứ nhỉ...

Giờ này mà chưa đc gọi thì tạch đến 90% rồi, 3 tuần rồi còn gì.

Cõ lẽ là tự tin quá nên mới bị loại chăng? :D Đùa thôi, tớ thử dò hỏi rồi mà chị ấy nói k tiết lộ được. Lúc tớ hỏi kết quả của tớ thì chị ấy chỉ bảo: "Rất tiếc là CN mình chỉ lấy có 1 người, mà em thì kết quả đứng thứ 2" Như vậy là đủ hiểu rồi đúng k? :D

Tớ cứ đinh ninh là Trang được rồi cơ đấy :(( tớ cũng không được gọi :( Cả buổi hôm đấy chỉ ngại mỗi đối thủ này mà cuối cùng cũng tạch nốt à :(

Gọi cho phòng Khảo thí thì được bảo là chưa phải tất cả các chi nhánh đều có đâu, khoảng vài hôm nữa mới có hết á. Mọi người cứ bình tĩnh chờ đợi thôi. :D

Hình như mem UB toàn rớt ấy nhỉ? Ko lẽ những bạn đậu toàn là COCC, hay là những bạn đậu ko hề sinh hoạt trên UB???
Ai đậu thì lên tiếng cho toàn dân biết nhé.

Tớ cứ đinh ninh là Trang được rồi cơ đấy :(( tớ cũng không được gọi :( Cả buổi hôm đấy chỉ ngại mỗi đối thủ này mà cuối cùng cũng tạch nốt à :(

ừa, tớ tạch rồi ế :))
Mà nếu đúng là một trong 4 đứa mình đỗ thì chỉ còn có bạn đầu tiên phỏng vấn thôi, tớ đến sau k nc với bạn ấy nên cũng k rõ bạn ấy ntn. Nhưng chắc là bạn ấy đấy, chứ 3 đứa pv sau bọn mình k đc r còn j nữa :)

ừa, tớ tạch rồi ế :))
Mà nếu đúng là một trong 4 đứa mình đỗ thì chỉ còn có bạn đầu tiên phỏng vấn thôi, tớ đến sau k nc với bạn ấy nên cũng k rõ bạn ấy ntn. Nhưng chắc là bạn ấy đấy, chứ 3 đứa pv sau bọn mình k đc r còn j nữa :)

Tớ cũng đoán nếu không phải cậu được thì trường hợp nhiều nhất là bạn ý. Tớ cũng không hiểu sao nhưng bạn ý rất kín tiếng. Tớ cũng ko nc được nhiều với bạn ý. Bạn ý còn đến rất đúng giờ nữa, trong khi bọn mình đều bị thụ động về thời gian. Vậy thì chắc phỏng vấn bạn ý được điểm cao rồi vì điểm nghiệp vụ của bạn ý thấp nhất mà :(

Tớ cũng đoán nếu không phải cậu được thì trường hợp nhiều nhất là bạn ý. Tớ cũng không hiểu sao nhưng bạn ý rất kín tiếng. Tớ cũng ko nc được nhiều với bạn ý. Bạn ý còn đến rất đúng giờ nữa, trong khi bọn mình đều bị thụ động về thời gian. Vậy thì chắc phỏng vấn bạn ý được điểm cao rồi vì điểm nghiệp vụ của bạn ý thấp nhất mà :(

Uh, đúng rồi. Rõ ràng bọn mình được hẹn 9r đến thì dĩ nhiên có đến sớm thì cũng chỉ sớm 1 tiếng là cùng thôi, vậy mà bạn ấy đi rõ sớm ấy chứ đừng nói là đúng giờ @@
Hehe, tớ thấy tớ phỏng vấn cũng rất khả quan mà vẫn thua bạn ấy thì chứng tỏ bạn ấy phỏng vấn tốt hơn chúng mình nhiều :D Vậy mà lúc ra bạn ấy cũng chỉ chăm chăm đi về, chả hỏi được gì nhỉ :)

Mình vừa gọi lên CN Tây Ninh, chị phòng tổ chức bảo là chưa được công bố kết quả.Kết quả sẽ đc thông báo đến ứng viên trúng tuyển vào đầu t9 (1->5/9). Bạn nào ở Tây Ninh có thông tin gì báo cho bạn bè tiếng nhá.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên